Hành trình chiên chứng _ Làng trứng truyền kỳ

chúng ta vẫn còn lão cá vàng lắm… cứ uptrend cho 1 cái là quên hết quá khứ đau thương của đầu năm 2022 ngay ý mà. lại FOMO đua lệnh

:joy: :joy: :joy:

Thôi xong, thép đã tăng thế đấy à ae :yum::yum::yum::yum::yum:
Wanna special thanks to someone :yum:

4 Likes

Ai đó need ảnh đẹp cho tâm hồn phơi phới nà :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

2 Likes

cái hình s giống Ka e đã gửi quá

Tiền còn nhiều bác ạ

2 Likes

image
:grin:

1 Likes

số tiền đó mà tung ra. thì Vờ Ni toang là cái chắc 2750 chỉ là con số :grin: :grin: :grin:

Này em đọc ít nhất 3 lần, từ cấp 2 tới 2022 :grin:

2 Likes

mình chưa đọc lần nào

1 Likes

chứng tỏ e tôi. ngày càng rắn rỏi hơn. cứng như thép vậy :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

2 Likes

chúc mừng những ace đã có hàng thép trong tay. :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

1 Likes

DK đi vắng. chủ PIC @Nguyen_Dien sẽ điều nhịp :grin: :grin: :grin: những lúc hưng phấn thế này. khi có @Andjku sẽ có góc chia sẻ. để ace sẽ có thể kìm hãm. điều tiết sự FOMO đúng thời điểm. giờ a tôi ko biết đang ở phương nào. :joy: :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Vắng đk buồn nhắm anh bàng ơi, chắc đk em đang luyện công chờ đi làm cameo nà :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy: :joy:
Mờ bữa nào có thời gian mấy anh em mình ở hn off đi, có em vs anh @MinhGia và chị @Ltl

4 Likes

Chuẩn này em.

3 Likes

a ko có ở nhà … vẫn đang quảy gạch bên JAV đây này. chẹp :grin: :grin:

ai ôm SGR ko

Chắc e xin 1 chân cameo quá

1 Likes

Ở đây tụi em pha trà ngâm thơ thôi chứ ko có phím ck bác ui :heart_eyes:

1 Likes

Nhớ Ka @Andjku và cám ơn Ka thật nhiều :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Đã bẩu là hổng cảm ơn xuông nà :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: