Hành trình đầu tư của Chuyên Gia NguyenNghia Kỳ 2: "Canh tý dưới trăng quy Ngân Sứ, NguyenNghia quyết đoán lệnh thu quân"

, ,

khi nào vào lại được bạn báo cho m biết nhé. cảm ơn bạn. Chúc bạn ngủ ngon

2 Likes

TT mà chỉnh thì ko có chuyện 50đ đâu bạn :)) 1205 sẽ là đáy của tương lai

1 Likes

có chứ, xem lại ngày 8 tháng 3 đó bồ, nhưng đó là may mắn chứ nếu trường hợp xấu có thể hơn 100 điểm luôn

1 Likes

tây bán rát quá, ngại nhất chỗ này thôi thớt, còn lại ổn

1 Likes

tin xấu là Tây sẽ còn tiếp tục bán chứ chưa dừng

2 Likes

tây cứ bán thoải mái, cái bài của tây là hay “mượn” cơ sở để có lợi bên phái sinh.

đầu tư cứ hiểu về chu kỳ, doanh nghiệp, dòng tiền tham gia thị trường thì sẽ chủ động được các tình huống

2 Likes

Hàng tá cp tiếp tục vượt đỉnh đó thằng ất ơ

trước khi lấy thịt người ta sẽ cho heo ăn nhiều cám, người có suy nghĩ sẽ biết đó là điềm xấu, còn heo thì chỉ thấy cám vun cao hơn.

2 Likes

Bao người chỉ cần phần cám đó thôi thằng ất ơ
Mài giỏi thì đã không bỏ lỡ cơ hội

Sóng hiện tại này tăng bắt đầu từ tháng 10 và thời gian đó mình cùng toàn bộ các Ngân Sứ đã vào mua cổ phiếu và giữ đến nay, cho nên nói là mình đã ăn cả gốc cả ngọn rồi chỉ chừa vài tán lá thừa nên mới bỏ đi thôi chứ không thể nói là bỏ lỡ. Bạn nghĩ vài % hai ngày qua là ghê gớm lắm thì cứ ngồi giữ các cổ phiếu bên trên mình liệt kê đi xem là cơ hội hay rủi ro khi thời gian tới giá đột ngột xoay chiều ạ.

3 Likes

Hên quá mình rút kịp. Cảm ơn bạn đã cảnh báo ạ. Hihi

3 Likes

dạ không có chi ạ

2 Likes

Còn kẹp tý vix và dig thì còn cơ hội thoát ko cậu

còn bạn ơi, ráng xử lý sớm chứ để trễ quá thì giữ luôn cho rồi

1 Likes

tổng kết hôm nay

2 Likes

Tôi nghĩ sẽ còn nhịp bufftrap lên cho ai chưa cơ cấu hay thót hàng thì thoát.chứ chưa liệm hẳn được ngay.khả năng mấy ngày đầu tuần sau mới liệm hẳn.

1 Likes

tuy vậy có vẻ đáy sẽ đến sớm hơn nhiều người dự tính ạ

1 Likes

cảm ơn bạn đã cảnh báo cho moi người nhé

1 Likes

@Dungmama1 hi bạn, những mã bạn quan tâm sẽ tăng sớm hơn nhiều mã khác đó, chúc bạn có kế hoạch mua lại thành công

1 Likes

cảm ơn bạn, chúc bạn ngày mới an lành

1 Likes