Hành trình truy tìm siêu cổ phiếu 2024: TCH

Nhắm mắt mua. Có Bao nhiêu tiền mua hết. Càng xuống càng mua. Trần còn mua mạnh thì giá đỏ sợ gì. Mua trần hôm nay thì ngày mai lại tham chiếu.

Hôm nay lộ rõ đội lái kéo mạnh để thoát hàng?

Lên cũng kha khá rồi. Vùng quá mua rồi. Nguy cơ chỉnh mạnh rất cao. Liệu chiều coa giá sàn?

Cố kéo để sắp úp cho các NĐT mới, sẽ ngơ ngác ko hiểu tại sao

Xả rồi. Chạy nhanh còn kịp. Có thể kết phiên lại giá đỏ.

Cái thằng đầu b** ngu này. Câm đi nhé. Bị cả xã hội chửi rồi vẫn đi chim lợn. Thể loại ngu như m đều bị cộng đồng chửi như gì ấy. Bme m đúng đẻ ra loại như m đi cắn càn.

Dạng F0 như con thì anh ko thèm chấp. Xem tồn tại đc bao lâu trên TTCK này. Vào xúc đi con rồi lại khóc thôi

T cầm giá 12 nhé. K có hàng thì im đi nhé con gà. Bị bn ae chửi mà k im đi

T chờ đến giá 20 vào t ỉa giữa mặt m luôn nhé. haha

Chờ đến khi nào? Cho thời gian đi con. Hay định chờ hết đời? Có thời gian đi để xem ai ăn c ứt. Tầm như con tuổi gì mà nắm từ 12. Phét thì phét vừa thôi

Mua mạnh và sử dụng full MG chưa? Đã biết chơi Margin chưa? Tuần tới có điều chỉnh về tận 14.x đấy? Dám mua tiếp ko?

Căng rồi. Họ sắp đạt đc kỳ vọng. Tỷ giá tăng mạnh. Nguy cơ chỉnh mạnh là rất cao. Không ngạc nhiên lại về 12.x÷13.x

■■■ thì tầm nhìn chỉ từ nhà đến hố xí thôi con. Quan điểm thì k có đi hô hào vớ vẩn. bảo về đến 12 nhưng đi cmt topic khác về 14.8. Nói chung cả cộng đồng k ai muốn chửi ■■■ nữa

Tầm nhìn của chú em thì từ nhà ra hố xí thôi. Hô tào topic khác 14.8 cơ mà. Cả cộng đồng họ chán mửa với m. Bớt bớt đi còn đc cái danh dự cho con nhé

Tuổi chú e chưa đủ show tk với anh đâu. M ở HN ngồi cf đi a cho xem tk nhé, rồi a phân tích cho tai nó thính ra. Lên đến 2x a cho chú xem thế nào là tầm nhìn ra biển lớn và tầm nhìn ra hố xí của chú em nhé

Vãi quá. Khoe tài khoản? Trẻ con thì hay tinh vi. Đã rơi hết hàng chưa thằng e. Nhìn chú đần đần và chậm chậm thì làm sao phản ứng nhanh đc. Nếu chú em mà chơi MG nữa thì đúng là phát điên. Mai đi cúng để cầu cho nó tăng mạnh. Anh thấy thằng em ko còn giữ đc bình tĩnh rồi.