***** Hanoi. Merry Christmas And Happy New Year!*****

Cảm ơn bạn. Chức bạn đón Noel và Năm mới tràn đầy niềm vui và bình an nhé. Mai ngắm nhìn TT bạn nhé :blush::apple:

5 Likes

Nói đùa thui chớ Quà hay hoa là sự thể hiện tối thiểu của đàn ông dành cho phái đẹp sao lại so đo tính toán được :relaxed:
Nói thật món quà mà phụ nữ họ mong muốn nhất lúc này chính là 1 chuyến du lịch ấy chớ … :laughing:
Có điều món quà ấy chắc là ko thể tặng đc rùi :joy:

2 Likes

VEA anh tính thế nào anh? Có tham gia mới được không ạ? Để giúp mấy bạn đang có nhu cầu mua mới anh?

3 Likes

Nếu xác định " gom hàng " cùng khoai Tây thì tham gia :laughing:
Còn muốn " ăn ngay thì chờ brách " vậy em nhỉ!? :face_with_raised_eyebrow:
Anh thì chọn giải pháp 1 nè :relaxed:
Nay khoai tây lại gom hơn 83k nè :partying_face:
Lượng trứng rơi rớt bên ngoài theo anh nghĩ chỉ tầm hơn 10tr trái chứ đâu có nhiều :relieved:
Mà anh phải phục khoai tây, gom ròng rã thế mà giá chưa tăng đột biến :joy:

4 Likes

Bạn nào có nhu cầu mua gom thì theo anh @Andjku mua nhé. Anh có pic mở riêng pt về VEA đấy. Anh post pic anh vào đây cho ai có nhu cầu họ nghiên cứu anh ạ.

4 Likes

Thanks Tím nè, :bouquet:
Bạn nào quan tâm thì qua bên ấy tham khảo thêm nhé :blush:

7 Likes

VEA nhiều người quan tâm đến. Nhưng đang ham hàng nóng ăn bằng lần nên chưa thật sự chú trọng đến. Gom cùng Tây thì phải rất kiên nhẫn…VEA trước anh Chun là trùm xò chuyên đánh em này nổi đình nổi đám lắm đó ạ.

5 Likes

Đã theo cả Andjku và c Tím xinh luôn rồi :grin:

3 Likes

Anh @Andjku dân giỏi, chơi rất chiến lược đó bạn. :blush:

5 Likes

Vâng ạ, e cũng hiểu phần nào cách chơi của anh Ăn đi Ku :laughing:. E cũng có tìm hiểu " VỀ EM ẤY" " ĐÚNG THÌ ĐƯỢC" nên e theo luôm roài chị ạ

3 Likes

Hàng Upcom nếu chờ brách thì chịu khó thiệt 1 …2 cây Tím :joy:
Nhất là hàng tiết cung nén cầu thường chuyển biến rất nhanh chỉ trong 1 vài phút :laughing:
Nên nhìu khi chậm chân rùi FOMO vào ăn bô lại trách Andjku như kiểu Yến Vàng p1 thì oan ức lắm lun :rofl:

6 Likes

ước gì dịch được kiểm soát để đưa gia đình đi lượn phố đón giáng sinh hixhix, nhìn bác đăng clip đón giáng sinh ở nhà thờ lớn mà thèm quá :pleading_face: :pleading_face:

4 Likes

VEA trước em ăn cũng tỹ tã lắm anh ạ :blush:

4 Likes

Xin chúc HHT noel vui vẻ, mùa noel sau x10 tk nhé kk
:grin:

3 Likes

Hi anh! Em cảm ơn anh nhiều ạ. Em chúc anh đón Noel và Năm mới tràn đầy sức khỏe và bình an ạ :blush::apple:

3 Likes

Anh cũng trích 1 phần để parkour theo vùng giá đó Tím :relieved:
Nói chung chiến thuật anh dùng cho Vea tương tự chiến thuật dùng cho Hercules :nerd_face:
Cái nền giữ nguyên - parkour theo khẩu quyết " tăng mạnh bán - giảm mạnh mua " :money_mouth_face:
image
(Internet)

2 Likes

Hi anh! Em cảm ơn anh và chúc anh đón Noel và Năm mới nhiều sức khỏe và bình an ạ :blush::apple:

2 Likes

Em đang dõi và em sẽ mua cùng anh ạ :blush:

3 Likes
6 Likes

Sóng trước tăng từ 42 - 46 anh cũng parkour đc 1 vòng nè :laughing:

5 Likes