Hãy đếm nhanh 1 dồn lỗ, 2 lỗ dồn, 3 dồn lỗ... tới 10 nhé... hay lắm

Đếm xong vui vui thì múc HVN nhé. Anh em múc cuối năm đẩy Airline lên 5x cho sướng.

HVN từ hôm nay sẽ là chuỗi tăng xanh tím, đi lên không mệt mỏi và lấy lại những gì đã mất… Vietnamairline muôn năm, khách hàng đi máy bay Việt nam mua mạnh ủng hộ HVN nhé

anh em ủng hộ hãng hàng không Việt Nam nhé HVN sẽ chuỗi ngày xanh tím lấy lại những gì đã mất… mỗi anh em đi máy bay Vietnam airline mua ủng hộ 100 cổ HVN ạ. Người Việt dùng hàng Việt và ủng hộ nước Việt ta cũng như HVN ngày càng vững bước lớn mạnh đánh bay bọn Thái lan đang muốn thâu tóm ạ. Những chiếc máy bay boeing 777, 737, airbus 300, 800… sẽ làm việc ra tiền vào túi các nhà đầu tư Vieetnam yêu đất nước Việt Nam ta… tiền sẽ vào túi quý vị ngay khi các nhà đầu tư đang ngủ ạ…Hãy mua và nắm giữ ngay Viêt nam airline HVN ngay từ giá siêu rẻ ngày hôm nay tươi sáng…

Vietnam airline có các máy bay xịn nhất việt nam, giúp quý khách có chuyến bay an toàn, êm dịu , đúng giờ. hay nói cách khách HVN là Business Việt nam Airline. Mỗi Thương gia hãy mua ủng hộ 1000 cổ HVN để đưa lên giá 50K đúng tầm người Việt. Thank you you!