HBC bị hạn chế giao dịch - Cơ hội nhiều hơn rủi ro

Việc bị hạn chế giao dịch đã được Ban Lãnh Đạo HBC gửi cho UBCKNN từ ngày 28/03/2023

Nên việc bị bán mạnh thời gian gần đây có thể là cướp hàng

Xem video

hbc-xin-gia-han-thoi-gian-nop-bctc-nam-2022-kiem-toan-0.pdf (mediacdn.vn)

Văn bản Ban Lãnh Đạo gửi UBCKNN

News

Nếu L14 không có giá 45 anh cũng xem xét hbc. :grin:

Để xem con ghẹ nào ngon hơn anh

Hàng này chỉ dành cho anh em đầu cơ. Sằn sàng chấp nhận rủi ro

Hãy lựa chọn theo khẩu vị ạ

1 Likes

Hàng néo nào trên thị trường này chả là đầu cơ. Mua thấp và úp bô thằng sau.

3 Likes

Cơ hội mua cổ phiếu sắp phá sản à

1 Likes

Bác lập luận thế nào mà kêu nó phá sản ạ. Phá sản mà lãnh đạo phải gành ghế với nhau ak

Bác nói vậy em không đồng ý. Bác phải trừ FPT ra, anh Trương Gia Bình lành tính lắm. Còn toàn bộ phần còn lại của thị trường em không có bình luận gì thêm

HBC về 4-5 mới xứng với sự thua lỗ, book value và tình hình u ám trong nhiều năm tới.

Nghe cứ như người chờ Vn-index về 900 mới mua ý nhỉ.

HBC đoạn này em đánh đầu cơ T+ thôi

Thì nó ấm ớ mới có giá hời, cơ hội x2 x3 trong 1 tháng chứ ôm FPT thì độ chục năm nữa có tí song sánh mới có cửa lên x2.

HBC xấu hoắc, đọc BCTC thấy ông Hải giờ dọn đống của thằng Phú để lại cũng mệt. Miếng ngon bị ăn hết rồi giờ phải rửa bát

1 Likes

Không giám nói x2 trong 1 tháng. Nhưng chỉ có những lúc khó khăn mới có cơ hội cho người tới sau

Chứ phát triển tốt mà mua lại đường hàng của họ, thế nào cũng có bô

image

Đọc cái ảnh cũng thấy vui vui. Mai cổ tăng khoảng 2% xác nhận đảo chiều là mua được. Như đã chia sẻ trong video

1 Likes

Như đã chia sẻ trong video này hôm qua. Câu chuyện em chia sẻ về HBC đều trở nên vỗ nghĩa nếu cổ phiếu tiếp tục giảm.

Vậy là mình cần một sự xác nhận xu hướng tăng trở lại

Chỉ khi nào cổ phiếu tăng xanh từ 2-3%, anh chị mới nên tham gia mua mới

Đâu đó khoảng giá sẽ trên 8, an toàn hơn anh chị có thể chờ trên 8.1. Để chắc chắn xu hướng nhất

HBC chỉ dành cho anh chị có khẩu vị đầu cơ một chút và chấp nhận rủi ro khoảng 7-10%. Nên mọi người thấy không hơp với mình thì bỏ qua nha