HD6 - Bữa tối tại nhà hàng 5 sao hoàn toàn miễn phí

Đến phục cụ với tầm nhìn 5 năm, 10 năm, và … lâu hơn nữa. Những người nghe cụ hô múc 22-23 giờ lõm hơn 20% rồi, không biết đến lúc nào mới về bờ. Giờ HD6 rơi về đáy cũ 13-14 thì lại mất thêm 20% nữa.

Nay có giá 16 em mua 5k nhé. về 13 em mua 10k , tổng giữ tầm 20k lên lại 20 bán

Bác nhậu xong có đi tăng 2-3 ko? Đừng đi bác nhé, để tiền mua HD6 tích sản, mỗi tăng mất 2-3-5 củ mua dc nhiều HD6 lắm

1 Likes

Cú lừa bulltrap.

Tôi chưa từng nói 5-10 năm, bạn đừng tìm người khác để đỗ lỗi cho hành động của mình, pic tôi chưa bao giờ khuyên ai mua giá nào ai bán giá nào, cứ đọc lại tất cả pic sẽ thấy, quyết định là của bản thân, k hiểu biết lướt t+ thì chết còn nhanh hơn nhảy cầu :smile::smile:

1 Likes

đạp về 16 đi bác

AE cứ lãi thì tung hô, lỗ thì đổ lỗi , diễn đàn bao năm như vậy rồi, bác kệ bác ah, ae chia sẻ thông tin, còn thiên hạ đại loạn ae k quản dc đâu bác

1 Likes

luôn có những việc khiến ta thấy k hài lòng, việc đơn giản nhất là ấn nút xả… là xong!

năm nay thoái xong vốn nhà nc, chia 1:1 , ghi 70 tỷ LN, và làm dự án Bắc giagn, Quảng ninh. là ok

1 Likes

BĐS nay phi mạnh mà HD6 giảm nhỉ đúng là hàng đặc biệt k theo ai

Những lúc im ắng như này người nhiều tiền họ mới hành động, lúc nào cứ nhao nhao múc húc xúc thì cẩn thận

1 Likes

chiều lô hàng 18 về, ae tranh thủ mua 18.1 chốt lời của lô 18 nhé

đang từ Vol 400k về Vol 4k là sao nhỉ

anh em bác chủ còn trên tàu không, hôm qua 18 mình cũng nhặt thêm tý

Chờ vượt 20 thì vào lại. Giờ qua mã khác mua đi cụ ơi, con này còn tích lũy vài tuần nữa.

DBC vào giá 28.2-28.3 giờ vẫn còn kịp nè.

trả lại hàng 18 rồi bác ah, chờ sắp đhcđ tính, yếu quá

DBC giá 9 thì mua ok

HD6 giờ còn cái vẹo gì đâu mà vẫn lắm người vào thế, chắc toàn mấy cụ kẹp hàng xuyên Tết. Chờ hết tháng 3 nha.

1 Likes

nghỉ tết, chờ ĐHCĐ tính sau