HD6 - Đã Bàn giao nhà Chung cư Tại Hạ Long, book LN khủng phục vụ cho Game tăng vốn 1 1, chuyển sàn, NN thoái vốn

, , , ,

Mai , chậm nhất ngày kia dòng tiền lớn chốt Blu sẽ vào mấy mã nhỏ nhưng TS khủng, LN kỳ vọng lớn, dự án tốt, … như DC4, HD6, VCC, icg… VPH… thôi

mai xem lệnh mua trên 21 như thế nào , hoặc lại quanh 20,5 vol to cũng ok.

Dòng tiền sẽ tìm đến mấy mã Ngon mà rẻ thôi
Đua j mấy mã đã lên đỉnh, quá kỳ vọng

1 Likes

Break 21.5 hơi khoai bác nhỉ, nhưng muốn ăn ngon phải khoai mới ngon dc, còn ăn dễ thì lướt dòng chứng khoán, thép , bđs 50-50 đỏ ăn đen tử nạn

2 Likes

case ôm mà các bác đếm làm gì, 6x nhé

1 năm nhân 3 nhỉ

1 Likes

mua HD6 đầu tư đúng nghĩa các bác đừng nhìn theo phiên

Dạo này ít tin tức về dự án mới anh em nhỉ

1 Likes

Bác B là người tập trung vào dự án, khi nào xong xuôi mới công bố, chứ k phải tuyp ban lđ bơm thổi dùng tin để đẩy giá CP. Về vde này thì có 2 mặt, nếu muốn nhanh thì khó, nhưng đổi lại cp sẽ lên bền vững đúng nghĩa đầu tư

1 Likes

Có cái dự án ở Cái Dăm với cái yên Dũng bắc giang là dễ công bố nhất, k rõ cái nào xong chủ trương đầu tư trước, cái Cái Dăm có 6ha nên gọn nhẹ

đợt này các cp khác xanh tím, HD6 lại dậm chân, thế nào cũng thay máu cđ tiếp

hiện tại cơ bản có ai chơi HD6 ngoài ae mình đâu, ae chơi sóng này chờ tháng 4/2024 đón sóng ĐHCĐ thôi

2 Likes

Có ai cầm mấy đâu
Nên hơi buồn

hàng ko có leader chán hẳn về mặt giao dịch, chờ leader như VC7 thì nhân 2 trong mấy phiên

1 Likes

HD6 nó vậy
Luôn núp ẩn kỹ.

Ban quản trị đầy đủ nhé
Book Dự án này thì HD6 bay cao

Dòng tiền đang tìm đến Mid và Penny
Các cổ Blu, cổ thị trường đang tăng quá cao, giá không còn hấp dẫn … dễ bị đu đỉnh, áp lực bán lớn
dòng tiền bán … sẽ tìm đến những cổ phiếu giá chưa tăng, hoạt động tốt, giá rẻ, có dự án BĐS tốt đang thi công, bán hàng tốt và dòng tiền tốt như HD6, VCC, VPH, DC4, VC7…

các bác đã cầm rồi nên kiên nhẫn và tin vào nhận định đánh giá của mình, nếu định giá trong nhóm BĐS thì HD6 bây giờ rẻ nhất, do vậy dư địa tăng sẽ rất mạnh và dễ

1 Likes

nếu kiên nhẫn thì nhannh tháng 1 này, chậm tháng 4 này lãi 50-60% là bình thường

1 Likes