HD6 - Đã Bàn giao nhà Chung cư Tại Hạ Long, book LN khủng phục vụ cho Game tăng vốn 1 1, chuyển sàn, NN thoái vốn

, , , ,

HD6 tôi biết có rất nhiều dự án, rất nhiều tin chưa ra…về cơ bản rất tốt nên tôi mua đầu tư trung hạn, vùng này ko quan tâm nếu về 18 gia tăng thêm còn lên 30 cũng kệ nó thôi

2 Likes

Em biết có dự án Cái Dăm 6ha , Dự án Trí Yên Yên Dũng Bắc Giang 41 ha, Dự án Huế 104 ha, nhưng các dự án này chưa thấy chắc chắn, chỉ cần chắc chắn thì k phải ae mình mà các công ty chứng khoán, quỹ hãy nhiều tay to nhảy vào múc ngay. như HLD có mỗi dự án bé bé Hải Dương, giờ dang dở chưa có gì cũng định giá cao hơn HD6 nhiều.

Chưa kể HD6 sở hữu khối đế chung cư vị trí đắc địa nếu bán đi thu vài trăm tỷ, hàng năm tiền cho thuê đã 40 tỷ thì tiền bán k dưới 500 tỷ.

2 Likes

HD6 các anh chờ
vì còn nhiều mục đích phải làm

mua cp thì ngoài câu chuyện để kể thì bộ lọc BLĐ là cái cực kỳ quan trọng, nếu blđ cứ chăm chăm đưa tin nhằm đẩy giá cp thì k đi đg dài đc. Theo e bác B là người đáng để cđ tin tưởng!

2 Likes

Cổ phiếu này chỉ cần 1:1 thêm hàng cho ae chơi, và ra thêm cái tin đã sắp dc làm khu mới nào đó thì mặc định 40 ko cần thêm tin gì

1 Likes

Ổn không bác, em thấy chart đang đẹp

Bác hỏi các chuyên gia trên này đi, E thì cầm 1 ít, chờ tin tức

Hnay HD6 … tâm điểm Upcom

Mua Hd6 đừng nhìn chart, vì thanh khoản bé, k phù hợp vs ptkt

1 Likes

cứ ôm đó T+year thì ok

1 Likes

kê 19 ko ai bán xuống, chán nhỉ,

bán mạnh đi các bác

HD6 mà chạy thì nhanh lắm.
Nhìn VC7 mà phê quá

thôi bác không phải lùa, lùa từ báo cáo Q3 đến giờ, toàn lấy mấy tin cũ rích ra để dụ anh em.

Sao lại gọi là dụ, bạn nào mà bị dụ là bạn đó Ng.u vì có ng.u mới bị dụ. mà đã ng.u thì k chết chỗ này sẽ chết chỗ khác. nên đừng bao giờ nói ai dụ ai.

ng ta chia sẻ tin, đọc thì đọc , k đọc thì thôi, biết dg mà né. đừng bao giờ nói ng ta dụ

như người yêu bạn, ra đường nếu xinh đẹp thì 100 thằng nó dụ, thế là phải bị 10 thằng nó lừa ah, rồi về bảo em bị dụ ah.

dụ hay ko là do người nhận, k phải do người làm. k buông thả sao bị dụ dc. vớ va vớ vẩn

Chúc bác luôn đầu tư thành công
Mua dc giá rẻ như mong muốn
Bán giá cao ở đỉnh nhé.

Xong cả rồi
BQT có từ lâu rồi, dân ở lâu rồi…
mà HD6 quý 3 chưa Book DT, LN…
Quý 4 này thì sao đây???

Cao thủ

1 Likes

Dự án C1 trung hòa sao còn tận 193 tỷ dở dang bác nhỉ