HDC: Rủi ro rớt hơn 26% vốn hóa chạm 29.2 ngàn/cổ

Nói chung mình cũng lên cảnh báo rủi ro muốn tốt cho mọi người thôi, mà có người cứ vào so đo này nọ, mình thì cũng có phải Phật đâu mà không quạo, nên nếu có lúc nào vô tình nóng nảy thì mình mong chúng ta vẫn có thể dĩ hòa vi quý.

13 Likes

he he về 29.9 rồi, tôi vừa mua giá sàn 1 ít

1 Likes

chúc mừng chủ pic…chuẩn luôn.

2 Likes

Đấy, chứng mỹ tăng khủng chứng vịt giảm khủng. Tiền chạy đến đâu tài sản tăng giá, tiền rút ở đâu chỗ đó về máng lợn

1 Likes

nể, thanks

2 Likes

Mở cửa phiên đầu tuần (24/10), thị trường vẫn tiếp tục dò đáy. DATX vẫn duy trì chỉ số rủi ro thị trường ở mức cao. Các bác cần quản trị tài khoản trong giai đoạn này nhé!

Các bác có thể cập nhật các thông tin mới nhất của DATX tại post:

5 Likes

Đoạn này cứ cầm tiền chờ săn sale thôi :)))

4 Likes

có khi còn xuống 20k con HDC này ấy chứ, siết chết rồi còn đâu

1 Likes

Cấm mọi hình thức ngồi trước tàu hỏa đôi co về giá trị doanh nghiệp, về tích sản cổ phiếu.

1 Likes

Rất cảm ơn các chia sẻ của chủ pic.

1 Likes

Gió lốc vần vũ đưa mây
Cỏ xanh ẩn dưới tán cây yên bình
Thất thế mưa vẫn lặng thinh
Sấm rền vang dội phủ trời ánh quang

6 Likes

ý bạn muốn nói gì trong bài thơ này

Nó sập thêm đoạn nữa sẽ có ông A bà B lên động viên bán là thua mua là thắng, nếu có tiền tôi cũng mua vào cổ phiếu. Lịch sử luôn lặp lại.

Liệu nó rơi về vùng nào thì hồi bác ơi, nhiều người sắp bay TK rồi bác

không có gì bạn à

9 Likes

Hiện cơ hội kiếm tiền hoặc cơ hội từ lỗ qua lời vẫn có, quan trọng là ở cái nhìn của anh em thôi, cái nhìn của anh em không đúng đắn thì trend tăng dài cũng vẫn có thể thua như thường. Đây là mức lãi lỗ của mình 1 tháng qua
Screenshot_20221024-135150

14 Likes

cho xin mã đi bác, em lỗ quá luôn ạ

Thời suy thoái thì chờ mức giá đẹp để bán khống cho rồi, phải biết đứng về phe mình đang có lợi thế, chứ cứ cố gắng ở phe mua rồi xin mã làm gì.

10 Likes

như vậy là bác đang bán khống

Giảm vậy mà không tận dụng hơi phí bạn à

9 Likes