HDC: Rủi ro rớt hơn 26% vốn hóa chạm 29.2 ngàn/cổ

chim cho lắm vào nay cả tt nó quật cho kk

Mình là người đi cảnh báo rủi ro nên rất tỉnh bạn à, dễ gì tt quật được mình.

9 Likes

Bác giỏi đấy, chỉ sinh nhầm hành tinh thôi.

Bạn có thể cho tên tiếng Anh được không ? Các nguyên lý của bạn gg tiếng Việt không có

1 Likes

Cụ chủ pic phán chuẩn vãi.

1 Likes

Do Mô Hình Định Lượng này mình tự phát minh chứ không học từ Người Phương Tây, mà mình cũng chưa công bố nó nên các tên gọi và thành phần hệ số là độc quyền, bạn không thể tìm thấy ở bất kì tài liệu nào khác, F247 là nơi đầu tiên mình nói về nó nên ở đây xem như là kênh thông tin duy nhất hiện tại về Trường Phái Nguyên Lý Chu Kì Thiên Kiến.

11 Likes

Nếu PP của bạn hiệu quả và cuối cùng “săn” được con cá mập kia thì có khi nó phải mời bạn về làm quân sư đấy kaka
Năm ngoái trên F này có nhóm ông Alindidas chả có gì ngoài $ cũng lên săn nhân tài mà cuối cùng săn ông DNL :joy:

1 Likes

Bác kinh đấy ! Nhưng mà pp của bác cũng phải dựa trên pp nào đó và phát triển lên chứ nhỉ ?

Bác ấy nói mình là nhà nghiên cứu hàn lâm. Chắc tự nghiên cứu ra PP riêng. tôi thấy hao hao xác suất toán học và thuật toán máy tính

Bác này nay đoán đúng hdc giảm nè

1 Likes

Bác ấy thiên kiến mua TCH 10.7 thì phải

Bác dự đoán cũng tương đối chính xác, duy chỉ có là PLX nó chưa xuống hôm nay. Mai khả năng nó vẫn tăng tiếp. :smile:

Cũng kinh đấy

Thấy có mấy cụ vào pic toàn chửi :smile: , mỗi người có 1 PP mà, có thể đúng sai nên cùng nhau nghiên cứu biết đâu lại là PP hay trong giai đoạn này.

Thiên Kiến mua TCH 10,7 11 xong lại ko tính dc nó rơi về 9,5, buồn quá :v

1 Likes

Ủa thế à bác

Tập trung vào nghiên cứu, phân tích doanh nghiệp đi các bác, sắp ra bctc rồi, cứ đôi co với ngáo làm gì, nge cái tên cái nick là hiểu rồi :grinning:

Nếu mình k nhầm thì HDC chưa đi hết sóng giảm C. Hôm nay nhìn có vẻ đã đi hết sóng (2), Cbi bước vào sóng (3) giảm của sóng C. Như vậy kết thúc chân sóng C thì HDC có thể về vùng 20-25.

TCH ghi rất rõ trong bài là đang Thiên Kiến Bán nhưng có dấu hiệu bất thường chứ không phải Thiên Kiến Mua nhé chú em. Không biết đọc chữ tội thật.

9 Likes

Trong bài ghi TCH đang Thiên Kiến Bán chứ Thiên Kiến Mua đâu bạn?

9 Likes