HDC: Rủi ro rớt hơn 26% vốn hóa chạm 29.2 ngàn/cổ

Cảm ơn bạn, mình sẽ tiếp tục chia sẻ để cùng mọi người kiểm nghiệm pp, nếu có sai sót thì có thể cùng nhau thảo luận để tinh chỉnh lại cũng rất tốt.

11 Likes

Cách nói chuyện rất giống nhau :)) đặc điểm chung là ko biết gì về thứ họ đang nhắc tới

2 Likes

Hdc đang chỉnh múc thoi mai lại xanh tím

Hại quá cơ, chứ ngồi yên nhìn mọi người fomo trong khi mình biết rõ đó chỉ là sóng tạo thanh khaỏn và họ sẽ lỗ thì gọi là đạo đức à bạn?

11 Likes

Chừng nào mình nói nó giảm mà nó tăng mạnh mọi ng mất cơ hội thì bạn nói mình sai mình bậy được, đằng này mình nói đúng mà bạn cứ cãi thì chính mình đang dần nghĩ bạn có phải dư luận viên của HDC không đấy.

9 Likes

Tôi ví dụ ông hô ng ta bắt đáy TCH, giờ ng ta lỗ rồi, hoặc sau này bị ông Hạ bịp ông ý úp bô. Chỉ có mấy ông kễnh cờ bạc ko hiểu gì về dn mới hay đi hô cổ lởm rồi chim cổ đàng hoàng

Chẳng ai bắt đáy TCH cả vì TCH không trụ được trên 11 theo như bài đăng, đó là cho thấy nó không tăng được trong thời điểm đó. còn ông nói tôi hô thì mời ông up bằng chứng, chứ nội dung viết rõ như vậy thì hô chỗ nào?

9 Likes

Ví dụ có ai đó đọc bài TCH mà làm theo lời tôi thì họ sẽ canh xem TCH có trụ được trên 11.0 hay không họ mới mua, chứ họ đâu mua bừa khi giá giảm dưới 11 đâu mà lỗ.

9 Likes

đằng này nó tăng lên trên 11.0 chưa được lâu đã cắt xuống, thì người làm theo tôi chẳng ai lại mua, nếu mua là làm ngược lại mới đúng chứ, đâu thể nói như vậy là làm theo tôi được.

9 Likes

Mình tin theo pp đầu tư cp của Vịnh và đang theo cách đó. Đó là kiểu đầu tư nhàn và độ rủi ro cực thấp về dài hạn. Nhưng mình vẫn nhìn nhận ttck được nhiều người đầu cơ kiểu cờ bạc. Mình vừa mua theo doanh nghiệp vừa mua kiểu vào sòng bạc không đánh bạc nhưng ng ta đánh. Mình chỉ xem và nếu có ai bán tháo giá rẻ tài sản thì mua giá hời hơn. Chứ mình không khuyên ng ta ngừng đánh bạc được dù biết nó k tốt. Còn nếu đưa ra giả thuyết tất cả dân ck không ai cờ bạc nữa cùng đầu tư chân chính thì chắc xs bằng 0 bạn ạ. Các ttck khác dù lâu đời vẫn không thiếu dân đầu cơ say cờ bạc

1 Likes

76℅ vượt 11 mua là ăn 25%. Ai dè vượt xong ăn ngay 2 cây sàn :)))

Trụ trên 11.0 và vượt 11.0 là hai khái niệm khác nhau, đừng đánh tráo khái niệm bạn à.

9 Likes

Thế lại phải sửa thành nếu vượt 11, lên tới giá 14 là xác suất 100℅ sẽ chạm 14 à kkk

đoạn này bạn nói gì lảm nhảm vậy bạn? Nếu nói về bài đăng TCH thì phải nói những gì đã có trong khuôn khổ bài viết đó chứ lại đi nói cái không có viết là thế nào?

9 Likes

Tranh luận bằng logic thì mình còn nc chứ thời gian của mình không dư để bỡn cợt đâu nên bạn hãy cô đặc lại ý khi viết nhé.

10 Likes

Hô 76% xong mà nó vẫn ngược lại hoàn toàn, hô mà người ta bảo đọc xong chả hiểu gì ^^
Mà thôi ko trêu bạn nữa, :v hàng năm mình gặp nhiều người giống b lắm, hầu hết chỉ tồn tại thời gian ngắn,

Không hiểu tốt mà, như vậy là đâu có ai múc TCH theo bài đăng như bạn nói đâu.

9 Likes

Mà bạn khéo thế nhỉ, rõ ràng bài đăng là nếu thỏa điều kiện mới có vụ 76% mà bạn chỉ nói cái 76% mà k nói điều kiện đi kèm để có khả năng đó. Bạn tiểu nhân thế.

9 Likes

thỏa điều kiện đỡ dc giá 11, xong sau đó nó vượt 11 còn gì :))
Hay bạn phải muốn nó tăng lên hơn 13 mới múc, rồi lên 13.5 bán :))
Bạn viết bài tào lao không có 1 nội dung gì, như thầy bói mù ko dám khẳng định gì.

Không dám khẳng định à? thế hôm nay ai vẫn cứng giữ lập trường HDC khi giá tăng lên và các bạn vào dìm? Cái đó là dám khẳng định chứ sao không dám. còn TCH là có hai khả năng sẽ tăng và giảm phụ thuộc mốc 11. khi tay to đã vào đỡ nghĩa là nó phải trụ được trên mức đó sau khi cắt lên, chứ không phải cắt lên xong đi xuống vào cuối phiên thì gọi là trụ. Thực tế TCH lên giá 11.2 lúc sáng rồi chưa hết phiên chiều thì quay lại 10.9 chứ đâu có ở lâu hơn 1 ngày đâu.

9 Likes