HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

HDC 1 năm nữa giá 72 thì quá khiêm tốn.

2 Likes

Do là HDC có game lớn nên sẽ đẩy lên 7x trong năm nay bác ạ.

1 Likes

Game gì bác?

1 Likes

HDC mấy hôm nay phi kinh thế? Có tin gì hả các bác?

1 Likes

Tầm này chấp chủ tịch với thành viên HĐQT vác ra bán bn chúng nó xúc cho bằng hết :))

3 Likes

HDC bị kìm nén 3 tháng qua do cổ đông lớn Trần Minh Chính bán 17 triệu cổ phiếu (25% công ty). Hôm nay bác đấy bán xong rồi thì quả tạ trên đầu đã được tháo. Về doanh nghiệp thì từ năm 2021 trở đi sẽ bùng nổ về lợi nhuận do mở bán cùng lúc nhiều dự án. Giá cổ phiếu hiện tại còn quá rẻ so với tiềm năng phát triển của công ty bác nhé.

Sơ lược về các dự án của HDC để biết lợi nhuận trong những năm tới:

5 Likes

Tin gì đâu. BĐS đang bắt đầu vào sóng lớn. Ko riêng gì HDC, cả DIG KDH NLG DXG cũng phi.

Lãi kép, kỳ quan thứ 8 của thế giới

5 Likes

Mirae Asset định giá 66 hold 12 tháng. Giá này theo mình đoán sẽ đạt được trong tháng 7/2021.

2 Likes

Tháng 7 thì giá 50 thôi bác, chia tách 25% rồi

Đúng rồi bác. Em tính là giá nếu chưa chia tách.

Hàng giá thấp đã chốt lãi xong, tuần sau HDC hành trình lên 6x

2 Likes

HDC mục tiêu trước mắt 60 như đã lên đầu tháng 4 em ei.
51 rồi.

1 Likes

1 Likes

Khác biệt quá lớn, vậy 2022 chắc phải 2XX.

1 Likes

HDC đổ bê tông xây móng 50 chắc quá, 6x không còn xa

3 Likes

Cứ tằng tằng nhẹ nhàng, đẹp dzai

1 Likes

HDC khả năng mạnh nhất dòng bđs. Ngoài ra còn DIG KDH.

1 Likes

Cua Hoàng Đế mới chỉ thò chân ra khỏi hang mà các chuyên giá định giá liên tục nâng mức định giá ngắn hạn thế này thì khi Cua bắt lên bờ chắc họ đấu giá lên tiền triệu nhỉ.
Công ty Chứng khoán Mirae Asset định giá HDC trong năm 2021 là 66.000 đ/cp; tiếp đến là Công ty Chứng khoán SSI định giá lên 72.000 đ/cp; và rồi đến chuyên giá chứng khoán Youtuber đẩy cua lên 88.000 đ/cp. Có lẽ các chuyên gia sẽ phải nâng mức định giá lên theo từng tháng trong thời gian tới để phù hợp với sự bứt phá mạnh mẽ lợi nhuận của công ty.

2 Likes

HDC cuối 2021 có khi trên 100.

1 Likes