HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Cánh chim báo bão … tuyệt vời, chúc mừng các cụ đủ bản lĩnh ăn hàng 2,3 hum nay

Liệu nhỏ lẻ tiền ít, hay tích sản tiền không nhiểu, hay ai là người ăn hàng mấy phiên rồi nhỉ kkk

chúa mới biết cụ ợ

Bung trần thì yếu. Tt chung tháo cuối phiên nên chưa chắc trụ dc

đội xiga này cứ con nào trên đỉnh là hô cực mạnh rồi tay âm thầm bán, tiêu biểu dxg 45, hdc 100, l18 60. các anh em cứ cẩn trọng

Cứ 2h sợ thật. Ae vững tâm

ồ có cụ nói nè kkk, hôm trước tôi còn chửi bọn thất đức đấy

đội xiga này chung với đội a7 vịnh simp với tuấn anh hdc tôi lạ gì. dxg 45 hô game của a Thìn, hdc 100 hô siêu cổ khiến bao nhiêu lớp đu đỉnh
mấy con hàng này tốt ở giá 2x 3x thôi chứ lên đỉnh thì không còn gì nữa

Thế hả bạn, cám ơn bạn đã cho mình góc nhìn khác, không thì mình lôi ra anh em nó lại bảo mình lắm mồm

Chào bác quý bác vẫn nắm giữ HDC đấy chứ, em đang chờ HDC ở ga 3x lên tàu cùng bác đây

Pic loãng quá, giờ toàn comment tào lao

1 Likes

múc đi bác, ko vọt lên 6x lại lỡ tàu :frowning:

đây bác, đoạn DXG 4x hô lên 6x cực mạnh
nói chung cũng cần khách quan là đội này soi FA và dòng BDS rất tốt, nhưng trên vùng đỉnh thì hô hào siêu cổ phiếu làm cho tan xát bao nhiêu lớp f0, đặc điểm của các đệ tử A7 nên anh em cứ phải cẩn thận vào

3 Likes

Thôi nhường bác vậy, hẹn bác cuối năm em lên tàu HDC 3x cùng bác nhé

Ông nói để anh em đề phòng cũng là cách hay, thanks

tks bác, tin ông xiga nói HDC lên 6x nên chỉnh ko bán, ai dè mất bố 17 giá

Nhảy tàu vãn mới chịu lên

Mod @Suzy xem giúp các comment gây hấn giùm, loãng pic quá mod ơi

Trên TTCK này ko nên tin ai tuyệt đối vì họ cũng ko thể tác động đến cổ phiếu đó (ngoại trừ nhà tạo lập). Trước khi cụ đưa ra quyết định mua/bán phải tự tìm hiểu phân tích, đánh giá. Những thông tin người khác đưa ra chỉ để tham khảo thôi. Chứng khoán mỗi ngày một thế, nhiều biến số tác động nên ko thể khẳng định được điều gì chắc chắn. Quan trọng nhất là hành động thế nào? Phải biến quản trị rủi ro, tiền của mình thì mình phải biết giữ chứ đừng trao cho người khác giữ hộ. Tôi chia sẻ thông tin trên này đều chân thành, mua/bán thì các cụ tự quyết định. Nhiều khi tôi cũng mua sai thời điểm nên phải bán cắt lỗ là bình thường.
Nhiều cụ mới tham gia thị trường, kinh nghiệm còn ít nên ko biết QTRR, lúc Fomo múc đúng đỉnh rồi lại cắt lỗ đúng đáy, quay sang đổ lỗi người khác như vậy thì còn phải nộp tiền nhiều cho cái thị trường này

8 Likes

Hnay TT xấu mà HDC trần, lạ thật.
Cụ dự TT về bn điểm