HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Ku Móm nó bán HDC giá 52 và full MG DIG giá 34 bây giờ nó chưa vào lại HDC nên nó đang mơ xuống. HDC đã giảm 30% từ đỉnh ngắn hạn, và đáy sau cao hơn đáy trước đúng 30%. Xác nhận lái đã vẽ cho chạy vòng mới.

1 Likes

Phân tích nó phải thế này chứ, hôm qua DJ xanh ngát rồi HDC nhờ đi ngược dòng nên sẽ thu hút sự chú ý của nhiều người.

1 Likes

Thuận lái thì sống chống lái thì chết, vòng mới rồi ko thấy chim lợn đâu, hay lẻn lên tàu hết rồi, sắp tới lại pic về HDC mọc lên như nấm sau mưa kkk

1 Likes

Trong này có 1 số ông chốt Hdc 52 rồi full magrin con khác h nhìn thấy hdc nó lật ngược lại . Bắt đầu có ý rung doạ +chim lợn… để chờ làm vòng mới
kiểu sống ăn cả tất lẫn dép thế thiên hạ nhiều lắm .

Mình bình thường mà, ko vui ko buồn vì biết hdc giờ nó rõ ràng ntn rồi

Mấy ông cá lẻ nói làm gì, mấy thằng trong hội nhóm ấy, nó có hội mới đông, nhưng thôi, nói mãi nhàm

mua bán do mình mà bác

vậy ak bác

mua HDC lại đi để ý VIC làm chi vậy.:))

anh em nên đọc hết bài báo này để thấy rõ xiga phân tích hoàn toàn sai về case DIG như hình ảnh. xiga bảo DIG phối hợp với himlam đẩy giá CP để cầm cố lấy tiền làm dự án, nhưng thực chất bọn lãnh đạo DIG phối hợp với himlam đẩy giá CP và xả hết vào đầu F0, sau đó bọn chủ tịch lại ESOP để gia tăng lại tỉ lệ sở hữu. Trên vùng đỉnh 100 toàn bộ diễn đàn, báo chí, room ■■■■ hàng nghìn thành viên được phối hợp cùng bọn lãnh đạo đưa hàng loạt tin tốt về DIG để phân phối CP lên đầu nhỏ lẻ

3 Likes

Sở hữu cp luôn đối phó lãnh đạo rút củi cũng nghèo đi. Đội nhóm A7 hô hào quá nên ko dám chơi

Vậy lúc đó bác nhận định thế nào về việc này

tôi ko đoán được hết game như bài báo nhưng lúc đó nhất quyết ko đánh dig, còn hdc thì vào lúc 7x và thoát hết lúc 10x

Bây giờ cổ nào chả vậy, tay to tay nhỏ cá lớn cá bé đều lướt lát hết mà, nhìn cả thị trường thanh khoản thấp nhưng thực chất đảo tay ko có tiền đâu, dù sao HDC vẫn có cây trần để nghèo chậm chứ cổ khác ko có còn sặc máu kkk

1 Likes

hdc giảm rồi ngồi bốc phét ác nhỉ. tí nữa nó tăng thì ngậm mồm nhé

1 Likes

Thế mà đã kinh rồi, sàn suốt ngày kệ bố nó chứ có sao đâu

cứ nghe những gì bùi tai là được rồi.

Đèo mẹ giai đoạn này, thằng cầm tiền thì ôm khư khư, thằng cầm cổ thì chỉ nhanh chóng táng vào đầu hoặc lướt T0 tiền chợ, vội làm sao được nghỉ ngơi chém gió cho vui

Lúc đấy theo như mình hóng hớt được thì chủ tịch DIG chia sẻ như thế thật có điều mình chưa bao giờ tin khứa đó vì đằng sau đó là sân sau Thiên Tân nên mình chắc rằng sẽ có 1 trong 2 thằng xả. Có điều nói ra lần đó bị fan a7 chửi té tát trên Teleg.ram vs group hdc nên thôi.

1 Likes

Chê cổ nhau làm gì giờ thì chết chùm tất