HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Công ty là cầu nối mà qua đó các cổ đông nắm giữ tài sản.

Chúng tôi hi vọng các cổ đông ko xem cp mình đang nắm giữ chỉ là nhg tờ giấy có giá dao động hàng ngày sẵn sàng bán đi khi các điều kiện kinh tế, chính trị thay đổi khiến bạn cảm thấy lo lắng mà hãy coi mình như là 1 chủ doanh nghiệp và đồng hành vô thời hạn, giống như bạn sở hữu 1 nông trang hay 1 căn hộ cùng với các thành viên trong gia đình mình.

Về phần tôi, tôi không xem các cổ đông HDC như các thành viên vô danh trong đám đông luôn thay đổi, thay vào đó tôi coi các bạn như nhg đồng sự đầu tư mạo hiểm, nhg ng ủy thác tiền vốn cho ban điều hành để có được những thứ rất có thể trở thành phần còn lại trong cuộc đời của họ.

9 Likes

e bị kick khỏi room za lo hdc nên lại lên đây hóng các bác. có tình hình j của công ty bác cập nhật trên đây giúp e với nha

Bạn có thể vào lại tại link sau nhé:

https://za.lo.me/g/fntpec564

Bỏ dấu Chấm giữa hai chữ Za và Lo, hoặc add nick 0906185196

Có thể bạn để chế độ riêng tư ko nhận tin nhắn người lạ nên ko nhận dc link vào lại room của robot, robot lọc ngẫu nhiên.

1 Likes

dạ em cảm ơn a

Quý 2 HDC lãi 64 tỷ sau thuế, tăng tăng 72% so với cùng kỳ năm 2020. Hai quý cuối năm sẽ bùng nổ lợi nhuận nhờ hạch toán 11 ha Đại Dương và The Light

4 Likes

Báo cáo ko như mong đợi nên hnay bị bán hơi nhìu bác nhỉ

Nhịp này dòng bđs nghỉ chân chỉnh nhẹ chứ liên quan gì cái báo cáo. Đánh mà nhìn báo cáo ngắn hạn thì đánh đấm gì.

2 Likes

E thấy dòng bđs sợ nhất là lãnh đạo diễn trò kể cả có quỹ đất lớn. Với HDC book ln đều, lãnh đạo ngày ngày lên nói đôi 3 câu với anh em thì quá yên tâm để cầm lâu. Bao giờ thấy bác Xì Gà ko rep nữa thì em mới nhảy tàu

2 Likes

LNST quý 2 tăng 72% so với cùng kỳ năm 2020, chủ yếu là hạch toán phần dự án đã mở bán trước đó như vậy là quá tốt rồi bác.
Q3, Q4 sẽ hạch toán lãi lớn từ chuyển nhượng 11,3 ha Đại Dương và mở bán đợt 2 The Light.

9 Likes

Mai cổ tức cphieu về nên các bác bán mạnh thế

1 Likes

HDC nay có tin gì mà bà con táng kinh thế nhỉ? Không hiểu.

Chỉnh vậy là quá đẹp rồi. Muốn đi xa thì phải có những nhịp rung rũ cung lỏng như hôm nay. AE cầm HDC lâu sẽ hiểu sau những nhịp rũ cung như vậy thì phi rất mạnh.

6 Likes

Hnay rũ hết T+ rồi, nhịp tăng mới lại bắt đầu

7 Likes

Lắc cho 2 phiên, T+ rụng sạch, tàu lại hành trình đến ga mới. Chúc mừng AE cổ đông vững niền tin vào HDC.

7 Likes

ae vững niềm tin mấy ông yếu bóng vía xuống tàu bớt cho nó nhẹ

3 Likes

Đẳng cấp siêu cổ :smile:

5 Likes

Lắc nhẹ 2 phiên đã tím, cổ kiểu gì ko biết

2 Likes

Mục tiêu tháng 8 giá 7X.

1 Likes

Quá chất, chỉ vài phiên nữa là lên 7x

1 Likes

Cp cổ tức của bác về tk chưa thế