HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

T+ bắt đầu ồ ạt nhảy vào từ phiên nay. Lại một thế hệ đu bám mới. Nhỏ lẻ về 34 dám nhảy vào sớm ăn trước cá mập nó lại đạp xuống tiếp 2x cho sml

chết mình múc ở vùng 34 thế này ngại quá

Mình múc hôm qua theo lãnh đạo kkk

1 Likes

Chắc ông múc ít chứ múc 1tr cổ thử xem nó có về tiếp 29 k kkk :grin:

tôi có tiền thì k cần dọa đâu kk

Ông múc 1tr cổ thật à? :sweat_smile:

Cần thận nhé người anh em, nhóm khác nhảy vào đó, lời dầy dầy thì chốt rồi làm vòng mới, giờ khó lường lắm không như trước

thì giờ tôi thấy gãy kênh là tôi bán mà

1 Likes

Nhiều cổ kê lệnh cho nhỏ lẻ fomo nhảy vào, Hdc cứ ép lệnh cho nhỏ lẻ bán bớt . thế mới hay

Ok anh em đồng hành thì đồng hành nhưng vẫn phải cẩn thận ko chết mất xác hic, giờ tàu ngầm nhiều lãi rồi ko chốt thăng khác cho ăn bô ngay

nào bán tôi bảo

1 Likes

Thôi ko cần bảo đâu, tôi cũng sẽ như bạn thôi, 3 lần trước đều gãy cánh rồi, lần này thì chết với ông kkk

Bác nào bán cứ bán, mua cứ mua, người kỳ vọng x2 x3 , người kiếm 5-10% đã vui rồi. Tầm nhìn khác nhau nên tranh cãi nhau cũng chả để làm gì :grinning: :grinning: :grinning:

Vậy tôi làm ng tốt nhắc ông chú ý tuần đầu tháng 11 đoạn sắp bầu cử giữa kỳ Mẽo phải nghe ngóng tí. Đoạn này đến cuối tháng 10 tạm thời yên bình =)))
Thôi bye các bác

1 Likes

Ok cám ơn bạn

Hdc dạo này các thánh hồi trước chắc bán sạch rồi, Ko ai comment tàu nhẹ hơn hẳn phi ác thế

2 Likes

Đoạn này xong mới thấy ai còn lại trên con tàu này

Củng cố chỗ ngồi đi các bác. Nhảy qua nhảy lại có khi chết mất xác

Đoạn này xác định hdc tăng từ từ thôi Ko kì vọng mạnh nên phân bổ đánh thêm nhiều dòng cũng đỡ áp lực nhỡ hdc có sàn cũng Ko bị mệt kkk

các thánh nay bán hdc 38 để sang đu trần các mã BDS khác à.:))))