HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

câu hỏi của bạn ko rõ ràng, nếu bạn ôm đc dài hạn thì mua giá trần vẫn ổn, còn nếu đánh ngắn T+ thì chắc khó trả lời đc câu hỏi này.

2 Likes

Bác sang topic L18 đọc và nghiên cứu các thông tin trong đó rồi tự đánh giá xem có nên mua hay không. Nếu cần tìm hiểu thêm thông tin gì thì hỏi mình, biết thì mình sẽ giải đáp nhé.

2 Likes

Uh mình cảm ơn, con này mình đầu tư dài hạn ạh

1 Likes

Sau giai đoạn bùng nổ của TTCK thì tiền chốt lãi CK sẽ quay sang mua BĐS. AE cầm cổ đất ăn kép, ăn từ gốc đến ngọn.

4 Likes

Cặp Hoa Hậu L18 và Á Hậu HDC thực sự là rất đẹp

3 Likes

3 Likes

hàng của Huynh đánh khủng quá, bái phục

1 Likes

Hdc rất vững vàng trong các nhịp tt chỉnh

2 Likes

Theo quy hoạch đến 2035, TP Vũng Tàu sẽ mở rộng về phía Bắc với trọng tâm là KĐT Bắc Vũng Tàu. Với tầm nhìn xa trông rộng, ban lãnh đạo HDC đã cắm chốt 3 dự án tại vị trí đẹp nhất của trung tâm TP Vũng Tàu trong tương lai. Sau 10 năm nữa đất tại các dự án The Light City, Phước Thắng và Wonderland lại như Ngọc Tước II hiện nay.

KĐT HDC

7 Likes

Nàng tiên cá HDC lợi thế độc quyền mà ông hàng xóm nhìn nhỏ dãi cũng không có được :kissing_heart:

1 Likes
1 Likes

ae nhảy tàu HDC qua DIG hết rồi à

Rồi anh em lại quay về nộp lại bác nhé, kim cương không sợ người khác không nhìn ra

1 Likes

DIG ok ko bác?

xoắn quá kiểu này mai đảo HDC qua DIG luôn cho rồi, chậm chân quá

Bác cầm DIG thì cứ cầm đi, sao phải PR kiểu vậy?

2 Likes

đang cầm cả 3 mã L14 HDC DIG cụ Nhâm Việt Bắc, đảo hàng chứ ko PR

Chúc mừng L18 của bác nhé, nhỏ lẻ ko điều khiển được giá cp nên ae cứ bình luận theo quan điểm mỗi người thỏa mái đi,

1 Likes

Đúng là dân thảo mai :))), muốn ăn DIG xong lại quay lại mua HDC giá rẻ hả :joy:
george-soros-2-1615272443-width497height280

Chú đánh chứng đừng nói vớ vẫn thế, đánh chứng theo dòng tiền và cổ trũng, cổ rẻ tiền tự chạy qua, đắt tiền tự bỏ đi