HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

Đức có cách chơi của Đức, mày biết kẹc gì mà chém.
dm, ở đời làm đéo có thằng nào ngu ôm từ đáy x10 vẫn ko bán cổ nào rồi ôm 1 cục về lại máng lợn cũ; có chăng chỉ mấy thằng đạo đức giả mồm hô ôm dài mà tay bán lúc nào ko ai hay thôi.
Chốt rồi chả muốn cổ xuống bỏ mẹ để cover tăng số lượng, Chẳng qua là sợ mấy thằng ngáo nói ỉa xong lại liếm nên đéo dám huỵch toẹt như Đức thôi.

:)) mình vẫn bình thường, mặc dù giá giờ về vùng thời năm 2020 mình mua, sau này cũng mua thêm nên cũng lỗ chút. cơ bản trên này giờ có mấy mã lãi đc đâu. thời mình mới chơi HDC đi ngang 6 tháng, sau đó bứt tốc để lại đàn em út Dòng BĐS phía sau. Hiện tại NAV của mình chỉ có HDC ko có mã khác!

3 Likes

Lên đây nghe chém gió để rồi yên tâm tiếp tục gồng lỗ, cổ rơi thì vẫn cứ rơi. Có ai đủ trình cảnh báo trước dig về 2x ceo1x dxg1x nlg2x

.

Hôm qua có tay nào bảo ông chú bảo về 1x hết thật là khiếp lkk

Thằng Lòi cu nó bảo Hdc về 18-20 nó mới múc chơi. Làm t phải đợi giá này thật. Định thứ 2 xúc lại thôi. Chờ!

Tt xấu về bao nhiêu cũng là bình thường thôi, blu bank chứng thép vận tải thủy sản dệt may… cũng ko ngoại lệ tháo cả. Quan trong còn tiền mà mua ko, dám mua hay ko

Hạ dc hàng sang tiền mặt sớm càng có lợi

Giờ thị trường xấu quá, mịa nhiều cổ giờ tăng trưởng lợi nhuận 3 con số tiền cả đống trong két nhà nó còn nằm sàn bỏ mẹ, huống hồ mấy ông đếm cua tiền còn chưa thấy đâu, thời buổi này ông nào ko có cổ phiếu là giàu, có cổ phiếu là chết

Ko magin, cp nào chả giảm đâu có ngoại lệ mà thày bói xem voi làm gì. Ai sợ cứ bán, mua thì âm thầm mà múc kẻo về lại cắt lại quay ra chim chóc.

1 Likes

Thứ 2 sút đi cuối tuần mua lại. 2x
Hô sút từ 42; rồi 35 mà éo nghe cơ!

Bác @Loi_cu_ta_ve nhận định giá HDC còn đắt, ông ko biết phải theo người ta mà ông lại gọi người ta là thằng ( nếu ko có cảnh báo có khi tưởng rẻ múc rồi). Nếu bác ấy ko thành thật mà khen ngon có khi ông lại khoái chí múc mạnh, rồi gọi là anh bạn.
Trong khi người hô múc trên đỉnh lại gọi là thầy.
Tư duy như vậy không bị lừa mới lạ.

Thua lỗ nặng mắc chứng hoang tưởng, ngáo chứng là có thật

Giờ thì mua làm j nữa nó cứ rơi hoài, khi nào tích lũy vol thấp thfi tính nhiều cổ rẻ hơn mà chơi

Có khi nào HDC về 10 ko?

Đức loi cu đang chuẩn bị vào múc hdc à. chim lợn thường ta mồm hô giảm để múc. Chắc đang ôm tiền đợi :))

tao bảo mày sút dig 40, xong về 30 tao bảo mày sút tiếp, giờ về 23 ngu chưa

Khi nào chú mèo máy không hót khắp diễn đàn thì là đáy :laughing:

Hồi xưa ảnh cũng mong hpg xuống rồi múc lại phải cut lỗ, rơi thì biết đâu mà dừng

Kệ mịa tao. Tao thích thế đấy Kkk