HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

K quan tâm VNI à? Bị call chéo thì con ngon nó cũng táng giải chấp giá sàn hết. Sọc dã man như thế này đánh đấm gì nữa. Thủng hết rồi.

BCTC mới nhất cũng thể hiện sự khó khăn của HDC rồi nhé

Dig gần 3 triệu chất sàn, HDC 1 triệu chất sàn tiền đâu cứu đây

cứu làm gì, để nó rơi tự do đến ngưỡng tiền bắt đáy.:slight_smile:

có lẽ đà này về 800 quá. khốc liệt thật. vni chạy quá đà mà k thấy hồi, cứ đà này các quỹ và tổ chức còn nâng tỷ trọng tiền mặt nên vni có lẽ còn giảm nữa. bác phán đoán k thủng 1000 trong năm nay là sai r. bác mời a lã giang trung lên sóng dc k? xem quan điểm như nào cho mọi người tham khảo.

Giờ ông TA có muốn bán giải chấp cũng ko bán nổi kkk

Khi cty bđs A gặp khó khăn bán hạ giá dự án, thì nó sẽ ảnh hưởng đến mặt bằng giá của cả một vùng chứ không riêng gì ông khó khăn ảnh hưởng, nếu nahf đất là một loại hàng hóa thì giá giảm hoặc ko bán được sẽ ntn rất mệt

ổng nạp tiền vào thì có sao.

của mình ko lo, cứ nhăm nhăm nhăm lo của ông tuấn anh làm gì

uh, không thủng 1000 trong năm 2022 thì sai quá,

1 Likes

Không an toàn đâu. Khi các nhà xung quanh cháy thì sớm muộn cũng lan đến nhà mình.

1 Likes

Thở ô xi rồi. Hịc

bác nói đúng thât, quan trọng là xu thế, khi nào feb nó hạ ls thì giá nào cũng đua, còn giờ thì bán giá nào cũng đúng, giá mà nghe lời a sớm hơn. nhưng thị trường việt nam rủi ro lớn quá, giảm kinh khủng khiếp.

Mấy cụ fullmg đtu đếm cua như TA, Ô bán Sim lại mệt rồi, về máng lợn hết

Sọc cho VnI về thời kỳ đồ đá luôn

Vào chưa kaka, sập hầm rồi ah. Dig cháy TK chuea hay vẫn tb giá hô hô

Hdc đi xa, bỏ đi

Sắp rớt đấy cụ. Chu kỳ trước FPT giá 600k về 10k trước chia :upside_down_face: đừng có nói cổ an toàn, phòng thủ ở thị trường này.

DIG bổ sung margin r. Chờ về 1x lại full margin. K sập mãi đc đâu. Hiện tt chung xấu con nào chả cắm mỏ. Thế giới tốt là hy vọng Vni sớm ổn. Mai tôi múc DIG-HDC dần.

Nay HD2, HLD cũng k tránh đc nhỉ . Thiệt hại k thể đong đếm.
TT như này những ng đầu tư giá trị là thiệt thòi nhất.