HDC – Siêu cổ phiếu BĐS thời bơm tiền

TV HDQT và Công ty liên quan cháy hết tài khoản! Thật khốc liệt cho cái thị trường chứng khoán VN này. Thôi cạch đến già!

Đúng là mèo. Càng rơi cao thì tỉ lệ sống sót càng lớn :laughing:

Bọn cty ck bán ròng cả tháng nay để lấy tiền cứu bond đó bác.
Còn Tây thì nó vẫn túc tắc mua

1 Likes

Nó thấy nát thì nó bán, hạ margin thì bán làm gì hết sạch

Hết phim rồi

Mẹ nó vào làm nát hdc

Cho nó xanh cỏ

Còn ông bán sim nữa, cũng hay gáy lắm, còn ôm đến giờ cũng về máng lợn rồi

Đăng ký bán chưa biết bán bao nhiêu, lấy đó làm lí do cho cty yếu kém ko hợp lý bác. Việc bác TA ko kiểm soát rủi ro margin là chuyện của bác đó còn mình thì vẫn cầm hàng của mình thui.

Thằng nào càng hô hào càng mở lắm pic càng lùa anh em càng chết

Ý bác là bán để cứu trái phiếu sắp đáo hạn hả bác

Kháy nhau làm gì, đầu tư là tự nhận định và mua thôi đừng cay nghiệt bác à

1 Likes

:rocket:
Ttck sẽ trở về thời đồ đá với cách điều hành quản lý kiểu này. Không phòng mà chỉ chống, mà chống thì yếu nên bắt bớ rồi luận tội :crazy_face:

1 Likes

Ăn sau lưng mấy ông tổng làm thất thu nguồn TPCP lâu quá giờ phải nhả lại thui bác à

bán mua là chuyện của ng ta, tt xấu thì t/v hđqt sút sạch, thấp hơn mua lại là chuyện bình thường, phải xả về dưới 20 thì kèo mới thơm hơn chứ neo 4x thì mỏi tay lắm

2 Likes

Sao anh lại cứ nói cái việc tôi nghĩ Ko dám nói nhể, kkk Ko thằng nào chết đâu toàn thằng có sỏi chỉ có lơ ngơ fo dính thôi kkk

Anh Tuấn Anh là người rất yêu HDC. Chính vì hdc ngon anh ấy mới mua vùng 100 rồi sau full mảgin. Anh ấy đăng ký bán là bất khả kháng. Cách anh suy nghĩ e thấy ko hợp với phong cách anh Tuấn Anh đâu. Cá nhân e thấy vậy.

1 Likes

vớ vẩn 1 năm nữa nhìn bctc hdc lỗ sặc gạch , lý do TT xấu ( mà đúng là xấu thật )

9 tháng vừa qua tô son điểm phấn rồi thì giờ tt xấu tranh thủ bôi gio trát trấu cho xấu thêm còn vợt lại vùng 1x

tôi đã trải qua 2 lần đánh hdc rồi, lần 1 mua otc hồi 2007, lần 2 hồi covid tháng 4/2020 , đợi lần 3 lúc nào HDC lỗ sặc gạch thì xem ,
cơm chưa ăn gạo còn đó,

4 Likes

uh mỗi ng 1 triết lý đầu tư, ở đây k nói cá nhân cậu T.A, mà nói chung tt thôi

1 Likes

Khiếp bác nói thẳng quá, quá thực bác quá hiểu hdc nên lúc nào lên vào lên thoát đó cũng là một Pp hay, đáng học hỏi