Hết hy vọng!

Ở cái cõi Ta Bà này có quy tắc phát ngôn, nếu là loài người mà lại đi xưng tao mày với ông ngoại là dấu hiệu lớn về suy đồi văn hoá.

2 Likes

Cái loại khốn nạn mất dạy chúng mày tụng kinh gõ mõ thì có văn hoá sao?

Tụi nó nhiều khi lại ko biết nó là cái bồn cầu mới đau chứ , nó chỉ rình mình ko đúng cái là nó cắn :))
Nhiều lúc mình ko muốn nói bậy cũng phải nói bậy

Lên được 2 phiên thì hưng phấn fomo, nhịp hồi là để hạ tỷ trọng hạ margin không làm. Giờ giảm 1 phiên khóc như cha chết.

Chính chúng mày mới là thể loại đó. Cái mồm chúng mày thanh cao nhưng tâm chúng mày mất dạy, trộm cướp, khốn nạn. Vậy mà định đi tu sao?

Ông thấy tôi đang nc hay ị vào mõm chúng nó? :grinning:

Chịu ông đấy ông ơi. Lập pic hô hào bắt đáy bây giờ lại hết hi vọng. Viết còn sai chính tả
thì chịu rồi @Vice @Scorpionxt

Thức thời là tuấn kiệt. Khó đoán quá bỏ qua. Đáy qua đi r chỉ cần thằng @Jean này nói rõ cho ae f247 1 con ăn 50% từ điểm mua tôi phục sát đất. Nhìn cái cách mõm này thì hiểu gì về chứng =))

1 Likes

Nó biết Ma200 thần thánh vl, ông đọ sao được. Còn khoe hút máu room thu phí tháng 1 tỏi kìa.

2 Likes

Biết trình m ngu rồi. Bắt FLC 24. Dig bao nhiêu chả nhớ. H lỗ cũng ít thôi đâu có nhiều đâu. Cổ m đánh tao chưa thấy con nào nó ra hồn 1 thằng đầu cơ có trình cả. Cùng là đầu cơ sao m sỉ nhục cái trường phái này thế. Ngu thì im im đừng lên hót hại người tao khuyên thật. Còn cái loại mày t nói thẳng trình k có đừng vẽ vời lùa ng khác vào chỗ chết. Phán 1 đống dowtrend như thằng ngu. Lúc uptrend mày ăn đc con đ gì m nói rõ ràng cho tao nghe ?. Bh dowtrend thì lại lên cảnh báo người khác. Lo cho túi tiền ai đ hiểu =)). Ảo tưởng sức mạnh vcl. Chỉ là 1 thằng già ngu ngốc

1 Likes

Người 1 thời với ông anh @Rongdo007 =)). Lôi tên người ta ra đánh bóng tên tuổi sao ko tag người ta vào.
Ng ta có ăn không nói có đâu. Bảo lên núi bảo bỏ diễn đàn mãi đ thấy thằng @Upbo này bỏ =)).

1 Likes

Em cứ tưởng dòng họ Hứa này tuyệt hậu rùi,h lại lòi ra thằng Hứa Xong Quên,hic

1 Likes

Mai kê lệnh bán sạch từ đầu phiên. Kê lệnh MP luôn cho gọn và ngồi nhìn và chờ

M chưa đủ trình đâu upbo ạ. Nói gì thì nói cả cái f247 này biết tao lãi quá lớn và hơn m cái trình.
T chỉ thấy loại mày quá rẻ rách đánh đấm ngu như lợn lên mạng chửi và thiếu tôn trọng A7.

2 Likes

T tranh cãi với m làm gì hả thằng ngu. Cả diễn đàn biết tao đánh DIG 21 khi nó đang uptrend. Còn loại m đi vào 74 khi cổ dowtrend. M ndinh thị trường từ tháng 1 dowtrend nhưng tháng 3 vẫn vào DIG rồi bày đặt giá này quá rẻ doanh nghiệp nọ kia. Bố m hỏi m đầu cơ thì quan tâm cái lìn gì đến doanh nghiệp ?. Ngu còn dám bảo mình đầu cơ. Cái loại m sống lâu là do m có phúc chưa chết trong chứng khoán đấy. K có trình thì về nhà ngủ với vợ k ae nào bị m lùa ng ta tìm đc ng ta giết đấy.

3 Likes

Ngu nữa tôi đã ăn cướp của bạn đồng nào chưa hả bạn

Ơ thế các bác ko đói à? Ăn tối đã mới có sức mà chưởi nhau chứ nị.

T sút lâu lắm rồi. Đc cái tao sút tao báo đàng hoàng chứ k như cái loại mày. Kể cả ae pic DIG cũng biết tao đầu cơ. Mua cao bán cao hơn. Chứ ko mua khi giảm để nó giảm hơn. M đầu cơ kiểu dog à ?
Có cái trình lìn gì lên mạng khua môi múa mép lùa ae vào FLC 24. Bảo cùng thời a @Rongdo007. T nói thật m làm gì có thời nào ? M có dám đứng ra offline sài gòn với anh @Rongdo007 ko mà mày bảo mày cũng thời ?

2 Likes

Về ca ơi!kệ đi!lang thang làm j