Hết hy vọng!

F247 này loạn nhất là 2 con điên này. Uptrend đánh ngu dowtrend lại lên bảo vệ anh em =)). Lúc uptrend bị nó lùa vào FLC 24 thì bh còn cái nịt chưa cần dowtrend

3 Likes

Thiệt tình!e về đây

2 Likes

Tao là dân đầu cơ đích thực nhưng tôn trọng và respect A7. K như thằng súc vật mày. Tao ko dám là học trò của A7 và ko cùng trường phái. Chỉ tiếc loại mày đầu cơ ko ra đầu cơ, đầu tư ko ra đầu tư. Lên mạng lùa gà vẽ vời. Một chút kĩ năng cũng đ có mà cũng có người tin thì bố m chịu mẹ rồi.
Có khi m là người của đội lái FLC =))). Bảo sao chả k dám lộ mặt

3 Likes

Cám ơn các bác gạo cội, các bác cứ bộc lộ, phơi bày hết bộ mặt của mình lên đây để anh chị em F247 thấy…
Đến lúc đó, ai tốt ai xấu tự khắc mỗi cá nhân có nhìn nhận…
Hữu xạ tự nhiên hương, bất lương muôn đời nhục :sneezing_face:

2 Likes

Tuổi lol làm đội lái phờ lờ. Toàn cứng cựa setup từ thời MB liễu giai. Loại thằng này tuổi lìn.

3 Likes

Nói thật trình để úp tao thì m chưa có đâu. Nhưng tao thấy m có 1 cái chắc t k bằng đc. Đấy là cái tài văn vẻ dụ dỗ người khác. Cái thị trường này bao lâu vẫn vậy. Người nói thẳng thì ít người thấy hay. Bọn văn vẻ nhưng lùa gà úp bô thì đc tung hô. Nhưng m cứ sống thế đi. K có hậu đâu. Cẩn thận ra đường ae nó xiên cho đấy

4 Likes

Thế nó ăn gì mà đi vào FLC 24 nhỉ. Tôi chịu đấy :grin:

4 Likes

Tôi chỉ ức chế đám phán đúng được 2 3 con, phân tích FA TA Money flow hay market intelligence đéo được, biết bài cái MA, kháng cự và hỗ trợ …rồi lên lấy cái danh gạo cội mở room thu phí.

Tôi cũng đéo coi ra gì những đứa liếm nhổ liên tục, đặc biệt tự liếm nhỏ lên cái liêm sỉ bản thân. Lạ là vẫn có đám bu theo như đám thổ phỉ bu sơn tặc.

Giỏi thì đi săn rồi chỉ cho anh em, đéo giỏi tém tém cái mồm lại bớt hô mua hô bán.

5 Likes

2 thg óc dog này nó tưởng nó tick xanh + gạo cội nó là bố thiên hạ. F247 mà mod @Suzy tổ chức off thì 2 cái loại này thò mặt đến, nhìn thấy các anh chắc chui vô wc úp mặt vào đấy chứ ngồi đấy mà hoang tưởng.

6 Likes

Cuộc đời là thế đấy. Nó đánh FLC thì đc tung hô. Tôi khuyên đừng bắt đáy LCG thì có chim lợn =)).
Khuyên vào VHC DPM DGC doanh nghiệp nó làm ăn tốt từ chân sóng thì bị chim lợn. Ở VN này cái đúng thì ng ta ko quan tâm. Đầu tiên là phải hay. FA TA đ cần quan tâm. Chỉ cần nói 1 câu giá này quá rẻ là được =)). Đ hiểu rẻ so với cái gì =))

7 Likes

T tự tin mình đi off đc nhiều người yêu quí. Chứ 2 con ■■■ này khẳng định ae nhảy vào xiên luôn.
Nó ở đâu chết ở đấy.

4 Likes

Mình xin 1 suất xiên nó mà ko bị đi tù nhé!:joy:

2 Likes

Ờ, tôi thích cái vụ off, lúc đấy gặp nhau mới rõ cái trình, cái tầm, cái tâm…
Chứ trên này múa võ mồm thì ai chả múa được…
Cứ như tôi, chả dám nhận mình nhiều tiền (vì tôi biết có rất nhiều người tiền nhiều hơn tôi), cũng chả dám nhận mình nhìn thấu TTCK (vì tôi mới ĐTCK 2 năm, còn non kém lắm), chả có trình độ gì mà dám khuyến nghị hay hô hào gì cả…
Đấy, tôi sợ va chạm nên tôi thế…
Bác nào không sợ va chạm thì cứ thể hiện đi, rồi nếu thích thì mình off 1 phát cho nó tỏ lòng nhau…
Đến lúc đó có thể hô rõ to “thằng nào không đến off làm chóa” như bọn trẻ trâu chỗ tôi hay doạ nhau ấy :joy: :joy: :joy:

5 Likes

Mời m offline Sài Gòn hoặc bất kì tỉnh thành nào với tao và ae bên pic DIG =)). Thôi nhận cái ngu vẫn dễ hơn đấy. Vì nói thật trình m làm gì có. Những cổ tao đánh nó phi tít mù chứ đâu như FLC =))

2 Likes

Tao lại thách mày lập lại cái động lùa gà + lừa tình chị e. Mày lập luôn cho tao!

1 Likes

Các ông đừng chửi ka nữa. Ka mang ô danh gạ tình mẹ bỉm sữa đủ nhục rồi, ngày đéi nào ka cũng phải đăng đàn thanh minh cũng đủ mệt rồi. Các ông cũng phải biết ka tuy múa mõm giỏi nhưng ka đánh chứng nghu. Ka bị vạch cái nghu ra thì ka lấp liếm “tao lừa chúng mày đấy, tao đổ bô lên đầu chúng mày đấy”. Ka tuy sống dơ nhưng ka cũng biết đem giáo lý nhà phật ra xuyên tạc mà biện chứng cho những hành vi dơ dáy bẩn thỉu của ka thì ka best cmnr. Ka cũng từng nói ka chưa từng chơi xấu anh em ngoài đời, bởi vì ngoài đời đéo ai chơi với ka hết, mà nếu có thì người ta chém cm ka chứ ở đó mà ka dám chơi xấu. Ka đủ khổ rồi! Các ông đừng chửi ka nữa!!!

8 Likes

Có gì để so. Đánh chứng hơn nhau cái cổ mình đánh và thời điểm mình đánh. Mọi thứ gì t làm để viết công khai ở diễn đàn mời thằng @Upbo này đi tìm. Thoải mái để cho m tìm. T tự hào k lùa ai vào mấy cổ làm ăn như cc như FLC, lỗ chết mẹ ra đi đu 24 ???

1 Likes

Mày lập lại động thì cả diễn đàn ị vào mặt mày, chị e bị mà tán tỉnh nhổ vào mặt mày. OK? Mày đưa lên cái bằng chứng tao hô mua DIG 100 cái. Đừng mõm!

Về ca ơi!thiền sao vậy trời

1 Likes

Mày muốn kéo nó về cái chùa đó để mọi người vào kéo sập chùa à? Nó khôn vãi ra nên mới ăn vạ trong pic này đấy.