HHS - Cổ rẻ hay cổ rác

:articulated_lorry:Được thành lập từ năm 2008, HHS hoạt động chính trong lĩnh vực kinh doanh ô tô tải, ô tô đầu kéo thương hiệu DongFeng TQ.

:oncoming_automobile:Những năm gần đấy, HHS kinh doanh thêm cả những dòng khác như xe công trình, xe bồn, xe trộn bê tông và dòng SinoTruck.

:rocket:Được biết đến là một thành viên trong hệ sinh thái hoàng huy, HHS không chỉ nổi tiếng trong lĩnh vực kinh doanh xe tải, xe công trình mà còn nổi tiếng là cổ phiếu đầu cơ hạng nặng.

:moneybag:Với tài sản hơn 4.500 tỷ, nhiều nhà đầu tư đặt vấn đề cho Finz rằng tại sao thị giá chỉ là 7 nghìn đồng cho một cổ phiếu trong khi chia tài sản 4.500 tỷ cho 320 triệu cổ phiếu đã được 14.062 đồng?

Chúng ta cùng nhau xem xét kĩ hơn về hoạt động kinh doanh, cơ cấu doanh thu, sức khoẻ tài chính và định giá cổ phiếu này nhé
:slot_machine:Cùng xem HHS là cổ phiếu rẻ hay cổ phiếu rác
XEM VIDEO

Rẻ chắc chỉ dai đoạn ngắn. Nhưng cổ mà nằm dài ở giá thấp thì là cổ rác. Đặc biệt cp nhà anh H khó mà kiếm ăn được. Xào nấu từ cty con đến cty bố. Tránh xa

Nó là hàng rác chuyên để vận chuyển tiền qua lại cooking chứ làm ăn gì đâu bác

Rác thì nói hơi quá. Nhưng nhìn ngon nhưng khó mà kiếm lợi nhuận từ cp đó. Nói chung là ngon nhưng để ngắm. Nếu xác định để trông chờ vào may mắn thì chờ về 5.x và TCH về 11.x

1 Likes

Bác này bán rồi thì đi chim lợn khắp nơi
Mua rồi cp chưa up thì bác đi mắng BLĐ khắp nơi

Làm thế kỳ quá ! Cứ muốn lướt lát t+ ăn cho dày thì mắng chửi hay chim lợn liên tù tì

Bác nào thích thì đạp short ngay HHS-TCH về giá bác nói đi!

Cổ phiếu ngon bổ rẻ so với mặt bằng thị trường thì canh buy và hold, đến khi các em phi tốc váy x 2, x3 …thì ngồi tiếc rẻ…

Chứ cái kiểu ngày mắng chửi, ngày chim lợn vì muốn ăn t+ liền tay…thật chẳng ra gì cả! Hihi

1 Likes

Hàng rác thì bác bán quách đi, sang các cp khác mà chơi
Thiếu gì cp trên sàn

Sao tự nhiên TỐT BỤNG ra video chim lợn HHS hàng rác thế?

1 Likes

Các bác nhớ bán cho mạnh vào, phang cho mạnh vào …càng rẻ càng tốt! Hihi

Đợi hpx lên 30 mới táng để vào hhs

1 Likes

Chúc mừng bác
Phi hết lên mặt bằng mới

Hhs 1 dấu ? Khi bóng cây kow nia đã bị chết

Bác nhớ chim cho nhiều vào….đội quân chim lợn càng đông càng tốt…hihi

2 Likes

Mình ko chim lợn,cổ nào cũng yêu,nhưng biết thì nói cho ae.Tùy duyên đấy.Bác suy luận logic em xem nào,vừa rồi…ai đai

Khai sáng rộng mở

Thôi bác…cứ muốn mua rẻ mà dựng các thuyết âm mưu !
Cách đây 1-2 năm cũng chim rần trời
Rồi Vix cũng chim bắt bớ lúc 7-8 …giờ lại dùng chiêu giống y VIX !

Toàn kềnh kềnh muốn ăn xác chết đi chim…vui ghê!

Ai cóhàng thích phang thì cứ phang…phang mạnh vào nhé! Hihi

1 Likes

Vâng em ko chơi hhs nên ko quan tâm đâu bác,chỉ là biết thì nói thôi,chúc bác chốt lời giá tốt

Xin lỗi bác chứ các chuyên gia dự thua xa mình đấy… bác thì toàn đầu cơ chính hiệu …nên bỏ những ngôn từ kiểu khổng minh hai lúa đi nhé! Hihi

1 Likes

Tùy duyên bác nhé,bye bye,cướp tàu này ko phải chuyên gia nhưng mà phân tích thuyết âm mưu hơi bị được

Đứng ngoài thèm nên nhảy vào chim lợn
Ai thích thì mua, không thích thì bán chứcần gì phải đi dựngcác thể loại thuyết âm mưa làm gì

VIX đó 7.x cũng dựng đầy, hù mà nhát quỷ, chê như Thị Nở…giờ 19-20 khen như hoa hậu…vui!

Bye

Ghét nhất xưa giờ là các thuyết âm mưu để cướp của người khác

Rẻ bèo , thích thì cứ mua, không thích thì bán quách đi

Đâu cần gì phải dùng những thủ đoạn giống mafia ….bực mình! Hihi