HHS một siêu cổ phiếu tiềm năng còn sót lại target 25

Ai kiên trì nắm giữ chắc ngon

Bọn A7 nó đã gom từ mấy phiên trước rồi mình gom phiên nay hơi trễ . Nguyên khoản cổ tức 17% tuần sau thì cũng hơi ấm rồi

Thế nói làm sao mà bọn A7 nó giàu sụ nó luôn đi trước mình một bước

Bác nào ở trên tàu cứ ngồi yên .tuân sau chốt ds cổ tức tàu phi rết ác

Mình lỡ con SCR lúc nó 12 ,tiếc hùi hụi giờ ko thể bỏ lỡ con HHS này được.A7 và đồng bọn của chúng nó đã gom trước cả tuần nay rồi hôm nay mình mới nhận ra

Hàng này đã đươc thằng A7 múc thì kiểu gì cũng phi

Ngày mai A7 nó phải mua cỡ 10 triệu .mẹ tụi nó đánh hơi nhanh lắm thế mới nói sao tụi nó giàu chúng nó nắm trong tay hàng ngàn tỷ ăn hết phần thiên hạ .chúng nó đã nhắm HHS rồi thì sẽ múc rất mạnh.ae cố gắng múc thật lực vào đừng để chúng nó ăn hết.hôm nay làm 50k ngày mai sẽ làm thêm 50 k tiếp

Chẳng phải tìm con nào đêu xa.cứ HHS mà múc

HhS Sẽ la một siêu cổ với tyân sau cổ tức 17% vô cùng hấp dẫn còn chờ gì nữa mà ko múc

Ngày mai,thứ hai, thứ ba múc vẫn con kịp

Hhs hàng cô đặc tiêm năng ,hàng chuẩn A7

Đúng là chỉ có tầm cỡ thằng A7 mới nhận ra con hàng siêu chất này.thế mới được đẳng cấp thằng A7p

Trước mắt múc HHS để ăn cổ tức cái đã

A7 đã vào lệnh rồi nó đang múc rất mạnh chắc đợt này nó múc ăn cổ tức

HHS đang vào guồng rồi múc thôi các bác liều ăn nhiều hôm nay làm 40k .bọn A7 đã múc 800k rồi. Múc​:stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue::stuck_out_tongue:

Ko múc HHS là có lỗi với vợ con

hôm nay A7 và đồng bọn khả năng sẽ múc 2 trịêu cuối phiên

Ko múc HHS là có lỗi với tổ tiên.có lỗi với trời cao

HHS nắm rất nhiều đất hải phòng đầy tiềm năng thằng A7 nó đã âm thầm gom rồi chờ nó nổ ko còn giá này để mà múc nữa đâu

nắm nhiều đất hải phòng là nắm như nào thế bạn. Dạo qua trang chủ của công ty toàn thấy bán xe :pensive: