HHS một siêu cổ phiếu tiềm năng còn sót lại target 25

Với việc sở hữu nhiều quỹ đất lớn ở hải phòng ,cùng nhiều dự án bđs khủng ở vị trí tiềm năng ở hải phòng thông qua việc sỡ hữu cty xd hoàng giang và c ty bđs CVR công với mảng bán xe tải và đầu kéo một lĩnh vực khá tiềm băng khi nền kt phục hồi thì HHS xứng đáng là một siêu cổ phiếu với mức định giá hấp dẫn

1 Likes

Khó tìm trên sàn bây giờ có một công ty nào như HHS tài sản khủng hàng ngàn tỷ kinh doanh xe tải đầy tiềm năng ,đầu tư nhiều dự án bds khủng ở hải phòng trong khi đó nợ vay rất ít hầu như ko vay nợ .chứng tỏ tiềm lực tài chính rất mạnh sắp chia cổ tức 17% .quá khủng ,quá tiềm băng cho một con hàng target 25 là qya bèo

Múc nhanh các bác tsy to đang vào hàng mạnh mẽ.khả năng nó sẽ kéo rất mạnh trong thời gian tới

Giờ những con hàng bđs tiềm năng như hhs mà giá 12 còn rất hiếm.đầu tư HHS là khá an toan bỡi hàng nắm trong tay nhà cụ hạ hết rồi .công ty ko có vay nợ cổ tức đều như vắt chanh 17% quá hấp dẫn.sở hữu nhiều dự án bđs khủng ở hải phòng.một cty ko có áp lực trả nợ vay tsi chính quá an toàn ,quá tuyệt vời

HHS chính là một siêu cổ tiếp theo của DIG ,CEO A7 hôm nay gom cũng kha khá hôm nay A7 gom khoảng 5 triệu .cuối giờ hơn một triệu giá trần mà thi nhau múc trong vòng một nốt nhạc

Tranh nhau múc ghê thật

có bao giờ thấy A7 nói gì về con này đâu mà gom nhỉ, con này có vẻ chạy khỏe hơn con mẹ TCH

Con này khá tiềm băng hàng cô đặc nằm trong tay lão hạ hết rồi nguyên khoản cổ tức khá hấp dẫn.ln bđs sẽ rơi vào hoạch toán rất lớn trong năm 2022 2023

A7 đang âm thầm gom gom xong thì lúc đó nó sẽ khủng

Điểm rơi ln của nó là năm 2022 2023.cho nên tiềm năng của nó những năm tới là rất lớn. Giá đất hải phòng đang tăng ầm ầm.con này lại ko vay nợ làm xong bán láy tiền đút túi qus ok

Hold gần 2 năm rồi bác ạ

Giờ giá rẻ ko vào còn chờ lúc nào.SCR lúc 12 ko mua giờ đã 22.ae đệ tử A7 sẽ hốt sạch

A7 ngửi thấy mùi thơm nên đã múc mấy triệu rồi

Bác quá ngon rồi chẳng mấy chốc lại x2 tk

A7 và đệ tử đang gom rất mạnh vài bữa nữa A7 công bố thì các bác mua đuổi ko kịp

Giờ đã gần 150% rồi bác :rofl:

Quá ngon bác đánh bao nhiêu 50 k ko

Em tay bé đánh bé thôi bác, được cái hold lâu thôi

Vậy nhất bác rồi

Nghe đâu đợt này lái đánh lên 25

1 Likes