Hiểu điều này đầu tư nhàn nhã mà giàu nhanh hàng chục, hàng trăm, hàng nghìn lần tk

Em luôn thực hiện sứ mệnh truyền tải và lan tỏa tư duy của thầy đến với nhiều người khác, luôn thôi thúc em làm việc này với sự quyết tâm cao nhất. Để mọi người có co hội tiếp gặp tư duy của Thầy! Luôn biết ơn những điều học dc từ Thầy!

1 Likes

Tầm nhìn của Thầy A7 rất Vĩ mô. Cảm ơn thấy rất nhiều

2 Likes

Giá trị Tương Lai chính là giá trị cốt lõi. Rất tuyệt vời Thầy A7 ạ!

5 Likes

Mất hàng rồi chiều CE là vừa thôi, tàu k đón khách đâu.

1 Likes

17 Likes

Screenshot_20211201_180659

18 Likes

Dạ, em lên youtube tìm hiểu vô tình tìm đúng ngay bài của thầy phân tích vỉ mô và CEO em vào mua luôn cũng quá may mắn, giờ đặt lệnh em còn chưa rành nửa mà tài khoản đã x2 , em mua lúc 20k thật sự rất sock…

7 Likes

Em tin Thầy còn đúng cho đến khi nào con người tìm ra hành tinh khác để sống mà không cần trái đất nữa ạ. Chúc Thầy ngon miệng!

Tin tuyệt đối A7! Chúc A 7 luôn luôn thành công ạ!

Hôm qua em nghe A7 hội thảo chém gió các kiểu em đã cái lỗ tai.bọn đầu bò cố tình ngu không hiểu thì vài năm còn cái nịt Dig và Ceo em đã ôm đợi hết chu kỳ bơm tiền ăn cả mâm.cảm ơn và chúc a7 nhiều sức khỏe thành công trong đầu tư

2 Likes

CEO bóc tách bán đất riêng , phần xây riêng , giá bán rất cao , ra hàng là hết , làm theo hình thức cuốn chiếu . Ôi cơn mua tiền , CEO không biết đâu là đỉnh Kaka

2 Likes

Mình nghe A7 phân tích dig và đã tìm hiểu thêm về dig. Tới thăm vài dự án của họ. Dig rất tiềm năng. Đất Nhơn Trạch có đường vành đai 3 qua sẽ lên khủng khiếp.

1 Likes

Trần Rơi Mũ Cối

2 Likes

Các đệ của Thầy hàng chục năm nay rồi. những người được học, được nghe cái đã thay đổi tư duy. 1-2 tháng kết quả đã x2 tk. Chắc bạn đợi kiểm chứng để về hưu mới đầu tư ck nhỉ

3 Likes

Cao tốc sắp xong đất CEO đừng hỏi giá nhé

7 Likes

Thầy phán như thánh rồi, ae cứ thế là theo thôi

1 Likes

Bố tổ CEO nó bán ko cam kết 12% nữa mà giá 60-90 tr m2… Tương lai 500ha phú quốc vân đồn chác tiền sập gãy cổ

30 Likes

Em tự nhận mình không giỏi trong CP, hôm nay đã quyết định theo người giỏi hơn mình như A7 để đầu tư CP, cám ơn thầy !

2 Likes

A7 giỏi

Thầy phân tích vừa dễ hiểu vừa thực tế. Đúng là học võ thực chiến của thầy chẳng sợ bố con thằng nào hết ! Chấp tất