HLD: Cảnh Báo Sẽ Rớt Tới Giá 30.1

Ngồi im chờ thì còn ý kiến moẹ gì nữa. Tôi chỉ rình ô lên bài PR con cổ nào sau con HLD là nhảy vào chém gió thôi. :)))
Than cám còn chơi k?? :)))
Mà ô nhạy cảm thật. Moẹ chủ pic ng ta đưa quan điểm ng ta. Ng ta có phương pháp luận riêng chưa chia sẻ thì k nên đánh giá. Chưa chi ô hùng hục nhảy vào dựng hết lông hết cánh lên. :)))

1 Likes

:))) moẹ riêng anh thì th chim lợn a cũng bầy bựa mà th bìm bịp a cũng bầy nhầy. A để ý éo gì. Cứ hô bậy là cà khịa.

1 Likes

Tầm 2-3 năm mình mới có 1 kèo mới thôi. Lấy đâu ra mà mỗi tuần 1 siêu cổ. Nhưng cổ sau chưa chắc đã công khai. Cổ HLD lên bài cho vui, chủ yếu chém các chọn cổ vs soi quá khứ lâu năm cho những ndt thích tìm dn xứng đáng nắm giữ. HLB HDC mình nắm 2019 tới nay lợi nhuận vẫn tăng đều đều qua các năm. Than mới mua sau Tết, đánh có vài % tài khoản nên cũng vui vui thôi, ko tính. Than hầm lò TVD lãi tầm gần 50%, than lộ thiên CST mới lãi có chục %, buôn than TMB mới lãi có mười mấy %. Mà pe 2-3 lại cơ bản xu hướng vẫn đang tăng lợi nhuận thì cứ bỏ đó thôi. Bọn này đang ở cái kèo thua mất tiền lẻ, thắng có khi ăn to.
Tôi có vài dn dạng bền vững vs ăn cổ tức để nó duy trì dòng tiền bất chấp tt.

HLD chẳng cần ai khen ai chê. Vốn hoá có mấy trăm tỷ, lợi nhuận kế hoạch 2 tỷ nó còn ko giảm nổi. Bình Giang sắp mở bán, tôi đố HLD giảm đc. Sẵn sàng có tay to vào ôm khi giá rẻ ngay. Có người lên bài HLD cách đây 2 năm để chờ Bình Giang bán giờ sắp đến ngày hái quả các bác chim thoải mái. Còn phương pháp của bác chủ thì t ko ý kiến.

1 Likes

theo dõi

2 Likes

Đi lên ở đâu thì sẽ về lại đó thôi Vịnh ơi, lùa gà giờ hết thời rồi….
Cổ ngon đến mấy thì lên đỉnh rồi ấn xả cungc thành rác.
Chờ vòng mới nhá anh em.

3 Likes

Hỏi anh em cầm 200k cổ HLD giá 1x-2x thì xả bao nhiêu phiên ở giá 3x mới hết =]]]]

1 Likes

chuẩn, biết tiến thoái giữ vốn sẽ ăn được nhiều vòng

8 Likes

Lần này tao cá nó tới 1x

2 Likes

tầm nhìn xa đó bạn hehe

7 Likes

Mấy kon họ nhà Licogi nó cùng có điểm chung từ HD2, L18, HLD …. Nghĩ nhiều hại não lắm,
Với tụi này phiên nhả 5k cổ thì chúng nó gọi là cá mập nội rồi =]]] xoắn não

1 Likes

nhìn khối lượng vậy kêu xả đúng là loại óc lợn xúc vật

Haha.t biết cụ đang nói ai rồi. :joy::joy: các cụ nói quá làm mấy ông đó tức tím mặt :rofl::rofl:

1 Likes

hiện tại cá mập có nhiều cách điều tiết khối lượng để che mắt nên khó nhận diện lắm bạn, chia vốn ra nhiều tk là ví dụ. nếu k có ai xả thì từ 40 khó về 33 chỉ trong vài ngày như vậy

6 Likes

hehe ai mà tức dữ vậy ta

6 Likes

Mấy ông đang ôm khối lượng lớn con HLD này á cụ.e có đoán sơ sơ được hội này ý.trước cụ mà cảnh báo nhầm phải mấy con của hội này là bị lao vào sỉ vả ngay.giờ đỡ hơn rồi cụ nhỉ.:joy:

3 Likes

hehe đúng rồi bạn ơi, mấy nay mã hld cũng rớt chứ k thì cũng vào chửi mình rồi

6 Likes

Theo chủ thớt thì con này liệu có giảm sâu hơn giá 30.1 nói như ở đầu k ạ

2 Likes

theo mình giảm đến mốc giá 30 sẽ có lực hỗ trợ mạnh, khi đó cần theo dõi thêm mới biết được

7 Likes

Về 28-30 có hỗ trợ rồi lại rơi tiếp, tuỳ vào việc các cụ có đỡ hay ko? Về đó là t đỡ đó kk

1 Likes