Hng 14

HNG đang có giá 14. Sau khi tái cơ cấu về tay bác D em nghĩ 2021 sẽ là một CP siêu phẩm về giá.

Còn mướt cụ ơi. Vườn cao su bác Đức trồng được khoảng 8 năm, bắt đầu vào kỳ thu hoạch được rồi. Nhưng hiện giờ vườn cao su với hoa quả rộng quá, phải đầu tư thêm máy móc và con người mới thu hoạch nổi :sweat_smile: hôm trước ĐHCĐ cũng có nói đến vấn đề này đấy. Không biết đợt tới bác Dương có khả năng bơm thêm tiền không? Không bơm được thêm tiền thì cổ đông lâu năm vẫn ngồi ngoài đảo, còn lâu mới về bờ :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Em đang nói giá 14 đẹp mà bác.đặt kỳ vọng cả năm 2021 đi bác :grin:

Chúc cụ thành công :beers:. Tớ cũng nhăm nhe con này 6 tháng trước đây, nhưng thấy khoản nợ 8k tỷ lù lù trong bctc nên hãi. Hỏi phòng quan hệ cổ đông thì không nắm được phương án trả nợ ngân hàng nên từ bỏ ý định đầu tư. Giờ có bác Dương vào thì sức khỏe tài chính ngon hơn rồi. Nhưng tớ vẫn chờ xem hệ thống quản trị doanh nghiệp thế nào rồi tính tiếp. Thấy các nhân sự cấp cao toàn bán tháo cp thì đợt tới chắc sẽ còn thay máu nhân sự nữa cơ. Hi vọng năm 2021 HNG bắt đầu đi vào ổn định và tung cánh. Rừng cao su mà khai thác toàn bộ là cũng ngon đấy. Theo đúng tính toán của bác Đức thì khai thác 5 năm lấy gỗ làm đồ nội thất. Con này mà vào quỹ đạo sẽ bay rất xa.

1 Likes

mình cũng nghĩ thế nhưng thực tế không phải thế…