HNG - Lái gom quyết liệt, Dư mua giá trần 8tr cổ từ phiên sáng

Nông nghiệp công nghệ cao đang là xu hướng hot. Điểm mua quá đẹp cho một đế chế đang xây nền vững chắc.

Đi theo trend chung của Nông Nghiệp & thịt Lợn :slight_smile: Đôi khi thích thì tăng thôi cần gì kết quả kinh doanh. Nếu so KQKD thì mấy thằng khác, nghành khác kết quả vượt trội vẫn rớt đấy thôi

Trend thực phẩm thì từ đầu tháng rồi mà, HAG và DBC tăng 50% rồi, HNG hôm nay mới Break

HNG giá này quá rẻ, dòng tiền kinh doanh rất tốt. Khi anh em thấy HNG không lỗ nữa, và thấy bảng cân đối có thay đổi …thì anh em phải múc với giá 20 rồi

1 Likes

Phiên hôm nay cho tín hiệu quá tốt rồi, mai 60% lại trần tiếp

HNG trần lên 10 vẫn đang còn rẻ. 10 tương đương vốn hóa mới 11k tỉ thôi, ăn nhằm gì. Với diện tích đất HNG có, sản lượng trái cây làm ra, cải thiện thêm đầu ra của trái cây…và chờ thêm time để làm sạch bảng cân đối…thì giá lên 30

Nó phải từ từ tăng cùng sự phát triển của công ty mới bền được, HNG đang còn ở giai đoạn xây móng thôi, bác Dương đập đi làm lại mà

đồng ý, HNG đang xây móng. Bác Dương xây móng nhà này là móng nhà cao tầng

Mình ở Saigon đi siêu thị E-mart thường xuyên, nó là siêu thị tiêu dùng lớn nhất Saigon đó bạn, to và đông hơn BigC Thăng Long ở gần đường Trần Duy Hưng ấy. Đưa nông sản vào bán thì hết xảy luôn.

1 Likes

HNG không vội được đâu. Sớm nhất thì cuối năm nay, trễ thì giữa năm 2023 mới có tín hiệu rõ ràng .

với giá vài k một cổ và có động thái gom hàng của lái thì mua được rồi không sợ xuống sâu nữa, mua xong vứt đó 2 năm bao lời

Sao bạn biết lái gom hàng, mà hàng ở đâu để gom. Giả sử bạn đang nắm giữ HNG với giá vài ngàn/cp thì bạn có bán trong lúc này không ? :blush:

dễ nhận biết thế mà còn hỏi, bạn coi con cổ nào đang lình xình tà tà đi ngang mà đột nhiên có sức mua lớn, dư mua giá trần khối lượng nhiều. Thì đó là lái gom hàng và nó gom chưa đủ số lượng cần.

1 Likes

Có nhiều người bán, có nhiều người không bán nó mới tạo nên thị trường. Sáng nay HNG đầu phiên lệnh to bán tháo đè giá rõ ràng, 30 phút sau gom lại, lượng đặt bán tháo của nhỏ lẻ mốc giá 5.5 là 5tr cổ mà lái mua chỉ 1 phút là hết sạch. Cứ mua vùng này, có giảm thì cũng không giảm sâu được.

1 Likes

Khi anh em chưa nhận ra giá trị HNG thì mới có giá này, lúc anh em kêu tốt thì phải mua với giá 20 rồi

nay vol lớn hè

Mình đang hỏi bạn là “nếu bạn đang cầm HNG tầm giá này thì bạn có bán không “ thôi. Bạn chỉ cần trả lời Y or N là được mà, vấn đề còn lại mình sẽ tự hiểu . :blush:. Cảm ơn bạn đã phản hồi rất nhiệt tình . Cùng đầu tư thắng lợi nhé ! :muscle:

mình mới mua hôm nay nên không hiểu được case bạn hỏi =))

hàng giá trị, bán gì giá này trơi f

Giá này chỉ mua thôi