HNG - Vol chạy trước giá chạy sau

lên nhanh thôi

A chị có nhóm z.alo HNH cho e link với ạ

sóng đợt này mạnh thật :slight_smile: có khi lại vượt đỉnh

không có bạn nhé. :slight_smile: thông tin cũng k có gì nhiều đâu

kì vọng bức phá mạnh mẽ ở HNG. trái cây đã có thu hoạch, chuỗi cung ứng đã được nối lại

1 Likes

bị vả tới tấp vì HNG :)) thôi mong con này sớm thăng lại để thoát hàng :))

yên tâm, HNG sẽ lên lại. Nhưng bác mà bán là tiếc đấy, case này sẽ lên 2x

Ôm nửa năm rồi, kỳ vọng mà toàn đi thụt lùi, tính ra bay 40% kể từ lúc ôm nếu không miệt mài tbg. nền 10 đã nghĩ tích cực, thế nào mà đầu 6,x cũng có luôn. Mua cổ là mua kỳ vọng nhưng nhiều lúc ôm cũng cáu, tin tích cực không tăng, nhưng tin tiêu cực lại cứ thế đâm đầu giảm. TT đi lên những vẫn giậm chân tại chỗ hoặc đi ngược, còn thị trường đi xuống thì cũng lao xuống theo mạnh luôn.

yên tâm, mr Dương đầu tư rất bài bản. Có thể không đi nhanh, nhưng đi rất chắc

1 Likes

sản lượng thai thác có, và đang trồng nhiều ha chưa thai thác. Chuẩn hướng qua xuất khẩu là doanh thu tăng mạnh

1 Likes

Tôi cũng ko thích cổ đi quá nhanh, cây thông bla bla…, thường là lùa gà, đội lái mạnh nọ kia. Nhưng ko thích cầm cổ mà tụt xuống quá mạnh trong khi nhiều tin xấu ra không liên quan đến cổ mình cũng giảm.

đồng ý, không ai thích cổ mình giảm cả. Nhưng thị trường là vầy, luôn luôn là sự kì vọng lên xuống của mọi người. Còn về dài hạn HNG sẽ là case kinh điển trong đầu tư

Gía HNG đã về vùng giá trị, thị trường ổn định lại lên

thứ 6 nhiều lúc HNG muốn chạy lên mà thị trường xấu quá, chạy không được

Ước luọng giá HNG hiện tại, các bác thấy như thế được không. haha " 1/2 số tiền mr Dương đã bỏ vào HNG, 20k tỉ. (20- debt- epuity)/share =7k. Gía trị hợp lý hiện tại tầm 14k cho HNG Đương nhiên đây chỉ là cách ước lượng, định giá của em."

xúc:Ước luọng giá HNG hiện tại, các bác thấy như thế được không. haha " 1/2 số tiền mr Dương đã bỏ vào HNG, 20k tỉ. (20- debt- epuity)/share =7k. Gía trị hợp lý hiện tại tầm 14k cho HNG Đương nhiên đây chỉ là cách ước lượng, định giá của em."

vào room nha các bác, nhiều thông tin giá trị

cảm giác như hng bị đè

nghe đồn quí 2 còn trích lập vườn cây

sắp phi mạnh