HNG - Vol chạy trước giá chạy sau

Tôi hầu như chưa bao giờ quan tâm đến hàng bác Đức tuy nhiên nay thấy khá hấp dẫn nên chia sẻ với mọi người
image
HNG - đã đổi chủ sang bác Dương tuy nhiên những mối liên kết thì chưa thể chấm dứt hoàn toàn.

• Key 1: đổi ban lãnh đạo có thực lực hơn.
  • Key 2: kế hoạch kinh doanh có sự chuyển biến từ lỗ nhiều --> lỗ ít (tích cực)
  • Key 3: NĐT nản với HNG nhiều rồi, nhìn chart là biết đồ thị gãy lên gãy xuống. Giá hiện tại là nền giá khá vững chắc trong 4-5 năm trở lại đây
    Nhìn giá và RSI có phân kì dương, Nay vol nổ nhưng giá k tăng mạnh như nhiều người nghĩ là phải trần --> Mn cũng phải hiểu cho 1 người ốm nặng được tiêm thuốc thì hồi phục nó k mạnh như 1 người bình thường được bơm tăng lực sẽ khỏe nhanh. Nên HNG đang có chất đi trước và lượng theo sau.
    Tôi kỳ vọng nếu đợt này vượt 13 thì sẽ quay lại 16-17 là bình thường, 1 key 30-60% cũng khá hấp dẫn đấy chứ
    1 điểm tôi không thích ở HNG là ngành nghề, tôi k thích nông nghiệp chút nào :smiley:
1 Likes

LTG cũng cùng lĩnh vực nông nghiệp đó bạn!

2 Likes

LTG kỹ thuật đc đó :slight_smile:

1 Likes

Ý tôi là 2 mã này đều cùng làm nông nghiệp, anh LTG chạy nhanh quá, HNG chậm chân cũng sẽ chạy thôi.

suy luận f0 à

2 Likes

hai cái khác nhau hoàn toàn, k thể so sánh thế được

Mỗi mã có 1 câu chuyện riêng và vận hành khác nhau, giống chỉ ở 1 vài điểm, có thể là sóng ngành chả hạn. Nước lên thuyền lên

giá bắt đầu chạy theo nè :smiley:

1 Likes

LTD chart coc tay cam:))

Chờ ngày vượt 12 :slight_smile: vượt 12 mới chắc ăn

HNG chắc nay hot nhất tam sàn Kaka :smiley:

1 Likes

Phiên nay test MA50 chăng

HNG đánh phũ nhỉ :smiley: ai đu trần thì nay về cho cắt lỗ hết :smiley: ai mua hnay có khi lại ăn

HNG điểm này mua tích lũy ổn và an toàn. Giá nó hầu như ko đổi khi VNI từ 660 - 1300. VN vừa thành công trong việc ứng dụng sàn thương mại điện từ gd trực tuyến nông sản với các nước EU qua hiệp định EVFTA. HNG đang tích cực cơ cấu và ổn định sau khi đổi chủ. Giá này múc ổn

Nhiều bác sẽ vào chửi tôi lắm, vì KN HNG :smiley: nhưng mn đừng all in, chú ý tỷ trọng nhé, đánh nhẹ nhàng khúc này thui. Tôi có bài Đuôi cá nhiều xương dễ hóc đó :smiley:

HNG lái k kéo, vì nhiều người đu theo, ôm khối lượng lớn :slight_smile: giảm thế k thấy ai vào mắng mình cả :smiley:

1 Likes

HNG giờ ổn chưa bác ơi

vào giờ k toi nhưng hơi chôn tiền thôi

2 Likes

Em cảm ơn ạ

1 Likes

lái xem bài mình cmt hay sao ấy nhỉ :smiley: trần kìa

1 Likes