[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Thế chắc bạn Gấu cầm DIG để đợi gió Đông rồi

2 Likes

@nguyendinh đó nha :rofl: Danh mục của mình hiện không có mã nào được anh Tuấn khen cả. Chắc chắn là thiếu sót nhưng dù có ra sao, mình chỉ muốn làm “khán giả” thôi.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

191 Likes

:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: e vừa tìm lại dc cuốn sách bạn e tặng cách đây 7 năm chưa đọc. Lát e về nhà sách share nhá c. :star_struck::star_struck:

1 Likes

Cảm ơn anh @An_Danh đã nhắc ạ. Nhận xét về ELC đã được viết vào ngày 10/3/2022may mắn là thực tế đang diễn ra đúng như vậy. Trường hợp của ELC là trong số nhiều mã cổ phiếu khác đã được khen. Ở góc nhìn của em là dài hạn nên bạn nào “lỡ có đu đỉnh” thì cũng an tâm nha. Như mã WTB chẳng hạn :rofl: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

195 Likes

Về ELC thì không biết như thế nào chứ bản thân mình thì theo chân mã WTB đến khi nào lái rời tàu mới thôi nhé :smiley:

2 Likes

Tối nay thật dịu mát. Mọi người có một lời nhắn từ Gấu nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover: BẤM VÀO ĐÂY ĐỂ XEM

202 Likes

Lại bị kết câu cuối. Dạo này nghe gì đọc gì e cg bắt dc câu ý :sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Có vẻ chị Bơ em bị mê chị Gấu rùi. Đi tìm cả tối lại lạc vào đây :blush:

3 Likes

Ừ. Hiiii. C bị nghiện. Bị hút ngay khi lạc vào đây e ợ :expressionless::expressionless::expressionless:

4 Likes

@Frog123 @Bernice chị em mình nên ngủ sớm để đẹp da nha :four_leaf_clover: :smiling_face_with_three_hearts: :zzz:

193 Likes

Em vẫn đang nghĩ lời chào, nghĩ không có ra em tặng :heartpulse: bù nhé.

3 Likes

Haha. Đúng rồi đoá. Hqua e mê mẩn bên c. Rồi sướt mướt mà sáng nay mắt sưng húp. Và còn hơi mệt do thiếu ngủ. Nhưng bù lại tinh thần là cải thiện rõ rệt. Nay pải ngủ sớm. Ngủ bù cho hqua. Hiiii. Ngủ thôi chị em. E chúc chị Bear và Mít ngủ ngon nha :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Ngủ ngon ạ :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Kể cho chị gấu nghe nè…em dã từng nghĩ rằng ko thể từ bỏ 1 người…và khi từ bỏ đúng nghĩa với e …ko muốn liên quan…em biết đến chứng cũng từ đó. . ko phải mục đích chỉ vì tiền , ở đây em có những người bạn , người anh chị cùng dàm dạo về chứng,và có những nỗi buồn cuộc sống chẳng thể kể với ai, thế giới ảo, mình có thể nói ra thật,… nhẹ lòng thay, những lời động viên ,an ủi c gấu ạ … hihi
Chị gấu ngủ ngon nhé!!!:relaxed::pensive:

6 Likes

Thật thương đó @Myanh79 :smiling_face_with_three_hearts: Ba đối tượng ưu tiên của Gấu là Phụ nữ, Trẻ em, Người lớn tuổi. Cho nên bất kì khi nào cần người lắng nghe thì em có thể nhắn cho mình nhé. Đôi khi, cuộc đời kiếm được một ai đó chia sẻ với mình những phiền não cũng là hạnh phúc rồi :hugs: :smiling_face_with_three_hearts:

À @Myanh79 ơi, có một tin nhắn dành cho em đó. Em vào đường dẫn bên dưới nha.

206 Likes

Happy Wed :rose::rose::rose:

7 Likes

Chúc chị Gấu và các anh chị trong pic ngày mới vui và nhiều năng lượng tốt. Đọc những vui buồn của pic chị đọng lại là nhẹ nhàng và dù có chuyện buồn chị vẫn giữ cho mọi người tâm an. Trân trọng và cho em ghé pic ạ. Vào pic chị cảm giác lắng đọng tĩnh lặng lạ thường.

5 Likes

Chúc chị Gấu và các anh chị ngày mới thuận lợi, may mắn.

4 Likes

bạn gấu đã trở lại, tiếp tục hóng mã

2 Likes

image

Bear ơi trang này là chị làm à chị?

1 Likes