[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

còn em tk âm sẵn, nghe xong bùn gấp đôi , :sob: :sob:

1 Likes

Ôi, em lại túm chị @PgPg vào nữa rồi :rofl:

Gấu đã có tư duy phản biện và “đi ngược đám đông” từ hồi bên CA rồi. Đến giờ vẫn giữ cách nghĩ như thế. Có lẽ vì vậy mà bản thân luôn có những suy nghĩ lạ đời hơn người thường một chút… một chút thôi. Không có dị quá đâu nha :slightly_smiling_face: :crazy_face:

197 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

Đến đâu có cảnh đẹp thì @Annabel nhớ chia sẻ hình ảnh cho Gấu xem nha :four_leaf_clover:

196 Likes

e cũng thích share ảnh đẹp, để hnao e chịu khó đi chơi, e chụp nghen, cơ bản Bear phải training cho e khóa chụp ảnh cơ =)))

2 Likes

Ôm GEG thì “kệ” thị trường nha @Peter-2010 :smiling_face_with_three_hearts: Đêm dài lắm mộng. Thôi thì giá đỏ thì gia tăng thay vì nghĩ đến việc “thoát” nha.

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

198 Likes

Nên giữ DRI về dài hạn. MBG đợi hồi rồi bán nha :smiling_face_with_three_hearts:

@Annhien89 ơi, em theo nhà gà bay thì phải biết cách tự bảo vệ bản thân nha. Cả hai mã DRI và MBG ở trên đều có đặc điểm là thanh khoản bất thường. Về sau khi gặp các mã tương tự như vậy thì áp dụng bài Khi nào nên Bán (bấm vào đây để xem ) của Gấu để chốt lãi nha. Nhớ nguyên tắc: Mua giá Đỏ, Bán giá Xanh.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

197 Likes

Sáng nay lòng thanh thản
Biển vắng bước chân êm
Nghe sóng đời cứ vỗ
Lòng biển vẫn êm đềm.

:smiling_face_with_three_hearts: :sunflower:

193 Likes

Chị đang thiếu một “chân” máy chạy bằng cơm, nếu em sẵn lòng :rofl:

192 Likes

chốt deal :rofl: :rofl:
@Annabel đợi c Bel zề rồi c e mềnh làm máy chạy bằng cơm cho Bear nè =)))

1 Likes

@Annabel nhớ mang cối xay gió về cho @Bernice nha :slightly_smiling_face: :rofl:

191 Likes

Mang cả con Tim về cho Gấu với Bơ luôn :slight_smile:

3 Likes

Được ấm no đã là điều may mắn
Hãy giữ gìn đời bình lặng sóng yên
Có những điều để tạo hoá tự nhiên
Đừng gượng ép kẻo muộn phiền vây lấy

:heart_eyes:

4 Likes

Ôi, anh nào mà nghe được câu này chắc ngất mất :rofl: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

192 Likes

Nhà này toàn người đáng yêu thế nhỉ :heart_eyes::heart_eyes::heart_eyes:

3 Likes

Em âm PVD tới 11 %, lúc giá 36.x hỏi tư vấn thì tư vấn nói giữ được nên ko bán (lúc đó lời nhẹ), và kết quả là thành lõm nặng nề luôn.
Theo anh thì em có thể bán được vùng nào để giảm thiểu thiệt hại ạ?

2 Likes

Trời ơi sao chị ấm áp vậy Bear, em biết đến chị trễ quá, thật là tiếc. Em sẽ giành thời gian đọc lại topic này kỹ càng để học hỏi thêm cho tốt nghiệp F0 cái.

2 Likes

Cảm ơn Gấu rất nhiều. Mình mua tầm giá hơi cao nên tb mãi vẫn còn 40 nên vẫn giữ. Chắc mình sẽ cầm dài hạn và sẽ theo dõi nếu giá giảm mua thêm. Theo bạn thì tầm giá nào có thể vào thêm nhỉ.

1 Likes

Theo tôi nên chờ cơ hội trung bình giá bạn nhé.

2 Likes

Vậy về tầm 30 là em có thể mua thêm được chưa anh?

2 Likes

Cám ơn bạn nhiều nhé

1 Likes