[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Không nha. Ở đây có GẤU DỮ. Vui lòng tránh xa.

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

191 Likes

Gấu này nhìn chẳng có gì nguy hiểm cả, chắc để làm cảnh thôi :joy:

2 Likes

Đi ngủ nha. Tối nay Gấu vừa viết nhận xét, vừa xem trận của hai anh Man City - Liverpool :soccer: :soccer: :soccer: mà cuối cùng lại hòa :slightly_smiling_face: :rofl: tốn thời gian ghê…

192 Likes

Tối định xem mà lại bận, nghe bảo hay mà :neutral_face:

1 Likes

Mới xem qua điểm tin bên 24h thấy đôi công, thay ng chiến thuật thế này thì ko thể nào dở đc rồi :rofl:

1 Likes

@Anpha_jr có vẻ cũng thích xem môn này ha? :slightly_smiling_face: Hay là mình mở một chủ đề về các môn thể thao rồi cùng thảo luận nhỉ? Gấu thường xem bóng đá, tennis, trượt băng và bóng rổ. Mà chơi được cũng nhiều môn đó nha. Sắp tới về CA tranh thủ hiking và skiing mới được. Nhớ ghê.

:ski: :ski: :ski:

193 Likes

Bí ẩn thật đó @Annabel :rofl: :rofl: :rofl:

189 Likes

E cx đá bóng mà :joy: em thích xem thêm NBA với cầu lông nữa, mà nói chung trận nào hay thì mới xem thôi, tại cx ko có thời gian nhiều :rofl: bóng đá thì sáng sớm, bóng rổ thì giờ sáng hành chính :joy:

1 Likes

Mùa tới là của CHELSEA nghen :grin:

2 Likes

Ô, anh @An_Danh là fan của The Blues à? :smiling_face_with_three_hearts: :large_blue_circle: :large_blue_circle: :large_blue_circle:

189 Likes

Phải đợi ổn định chủ tịch rồi mới biết đc bác ạ :rofl:

2 Likes

Bắt đầu làm fan Chelsea từ “cú trượt chân” định mệnh năm 2008 :grin:

1 Likes

Tưởng được anh Q mua lại, ai ngờ anh ấy ký hợp đồng với Juve bác ạ :slight_smile:

2 Likes

Ôi anh đi xa quá…

:rofl: :rofl: :rofl:

+++ Em vẫn nhớ “cú trượt chân” năm ấy :smiley:

188 Likes

Đã 2008 lại thêm trận bán kết năm 2009 nữa :grin: hai năm đầu làm fan CHÈ trải qua đủ loại cảm xúc luôn :joy:

1 Likes

Vẫn được bù đắp lại mà bác, dù có hơi muộn :rofl:

1 Likes

Em cũng muốn sang mùa tới có cái tên khác hai ông kia :rofl: Em “ủn” 1 vé cho CHÈ nha anh :large_blue_circle: :large_blue_circle: :large_blue_circle:

190 Likes

Bác Gấu cũng mê bóng đá ư :rofl:

1 Likes

E hóng quá xong bị hụt hẫng dỗi nên ngủ sớm c ợ :relaxed::relaxed:

Morning cả nhà. Ngày nghỉ lễ cuối. Vui vẻ và an lành ạ.

4 Likes

Rất cảm ơn Gấu nhiều nhé vì sự nhiệt tình, tử tể và tinh tế. Anh sẽ làm theo lời khuyên của Gấu. Chúc Gấu luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công để Thớt của Gấu luôn là một mái ấm đúng nghĩa cho các Trader giữa thị trường nhiều cám dỗ, giữa 1 diễn đàn toàn ngôn từ tục tĩu, đa cấp, hội nhóm hô hào vì nhiều mục đích khác nhau.
Chúc Gấu có kỳ nghỉ ý nghĩa bên gia đình và bạn bè.

2 Likes