[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Chuyện gì đã xảy ra với anh @Timing vậy @Bernice ??? :rofl: :rofl: :rofl:

199 Likes

Haizzz, ngoài kia xô bồ dữ quá, lại chui vô nhà Gấu tĩnh tâm. À quên, mún hỏi cô Gấu ở bên CA vùng nào dùng cả 2 thứ tiếng Anh và Pháp?

2 Likes

Hôm nay TCB phá các loại ngưỡng, may mà nghe theo em! Cảm ơn em lần nữa nhé!

2 Likes

New Brunswick thì dùng cả hai tiếng Anh và Pháp nha. Tiếng Pháp được xem là ngôn ngữ chính thức ở Canada rồi nên trong các trường học hoặc các tổ chức chính phủ đều sử dụng song song cả hai ngôn ngữ này. Trong đó, Quebec chủ yếu sử dụng tiếng Pháp nha :smiling_face_with_three_hearts:

+++ @Hwavy có dự định sang Canada chơi với Gấu à? :four_leaf_clover:

199 Likes

Ku con nhà mình theo hệ tiếng Pháp, đang định hướng nó sang CA du học, sau mình bám càng theo… :yum:

2 Likes

Thật may mắn đó ạ :smiling_face_with_three_hearts: Anh @HDStock cố gắng kiểm soát cảm xúc của bản thân thật tốt nha. Đôi khi chậm lại một chút để quan sát sẽ giảm thiểu rủi ro hơn rất nhiều. Hoặc đơn giản hơn, trước khi quyết định, anh có thể báo em “một tiếng” nha :hugs:

"Sự tiếc nuối vì lãi ít LUÔN TỐT HƠN sự hối tiếc vì khoản lỗ do bắt đáy."

Cuối tuần rồi, tạm gác lại câu chuyện chứng khoán và dành thời gian cho gia đình nha anh. Mong anh mạnh khỏe và bình an :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

202 Likes

Rất ủng hộ nha :smiling_face_with_three_hearts: Gấu đã học tập, làm việc, sinh sống và “dạo” khắp Canada rồi nên khuyến khích các bạn nếu gia đình có điều kiện, đặc biệt là hệ tiếng Pháp như Gấu, nên cho con em sang đây để học tập. Thời của Gấu đã qua rồi, vậy nên @Hwavy tìm hiểu kỹ ở các kênh thông tin khác để có hướng dẫn phù hợp cho bé ở nhà nha :four_leaf_clover:

:canada: :canada: :canada:

204 Likes

:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

3 Likes

Em cảm ơn anh @Timing nhiều. Cuối tuần Gấu sẽ dành thời gian để chăm sóc bản thân. Mọi người có đi chơi đâu thì nhớ chụp hình để lưu lại kỷ niệm với gia đình nha :sunflower:

+++ Nếu có cảnh vật nào đẹp thì chia sẻ ảnh vào nhà của Gấu nữa nhé :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

202 Likes

Hi Beer, nếu phiên sau giảm tiếp thì mình sẽ âm 10% BCG. Mình có cảm giác đáy của BCG đâu đó quanh đây, nhưng BCG vẫn là cổ phiếu rất khó đoán. Mình có nên cắt lỗ và vào lại sau khi cổ phiếu có xu hướng rõ ràng hơn ko?? Tất nhiên mục tiêu nắm giữ hết năm vẫn ko thay đổi. Mình cảm ơn Beer 🥲

3 Likes

@winterbear Chúc Gấu và mọi người buổi trưa vui vẻ

9 Likes

Up ảnh đi gặt. Hy vọng tuần sau gặt hái. Tặng Gấu (Ruộng bậc thang Mù Căng Chải)

10 Likes

Thỉnh thoảng mình hay xem lại các ảnh nơi đã từng đi.
Mến gửi cả nhà ảnh ngọn núi Đại Bình - Bảo Lộc
hình ảnh

6 Likes

5 Likes

Ngoài lề tí: Có bác nào xem đá bóng ko nhỉ :rofl:

2 Likes

Anh 7 vẫn đẳng cấp như ngày nào :grin:

3 Likes

Xin chào, hôm nay Gấu đi chơi cả ngày mới về :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:

Cảm ơn @robertlong , @Ltl@thaotran nha. Hình đẹp lắm nha :smiling_face_with_three_hearts:

+++ Buổi tối cuối tuần nhẹ nhàng nha mọi người :clinking_glasses: :four_leaf_clover:

+++ Phim “The Notebook” với Ryan GoslingRachel McAdams nha :smiling_face_with_three_hearts:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

212 Likes

Note book á :unamused:

2 Likes

Qua xem MC với Liver này bác, đang chém nhau nhiệt lắm :rofl:

1 Likes

VN-I bất ổn quá gấu ơi, gấu có nx gì về xu hướng TT ko

3 Likes