[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Em làm con Điêu là hợp luôn nha :rofl:

199 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :pray: :pray: :pray: :pray: :pray:
ác vs em thế là cùng… :see_no_evil: :see_no_evil:

3 Likes

Ổn nha. Để chị đi hỏi đạo diễn xem cho em vào vai đó hợp không nha :slightly_smiling_face: :rofl: :dove:

197 Likes

Nếu gặp Jack Rose thì chắc cô bé @Bernice nên gặp đôi này cho an toàn mà vui hơn Gấu nhỉ :grin::rofl:

1 Likes

hờn 2 người nhé @WINTERBEAR , @ABC456 :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:

4 Likes

Tối nay sang Tiêu Dao Cốc chơi nha @Bernice @ABC456 @An_Danh :smiling_face_with_three_hearts: :rofl: Bên ấy có mỗi mình Gấu vào à :stuck_out_tongue_winking_eye:

Capture

201 Likes

Đồng ý luôn nhé, tối nay ghé nhà bác @Timing chơi :grin:

5 Likes

Cảm ơn bạn Gấu nhiều nhé.

2 Likes

Cảm ơn Bear nhé!
Cũng nhờ anh @Timing nói mua thêm hôm trc, nên càng tốt thêm :star_struck::smiling_face_with_three_hearts:

5 Likes

Gấu rất vui khi hai anh có nhận xét chính xác đó ạ. Khi về CAN rồi thì Gấu không muốn bàn luận về mã chứng khoán (công khai) nữa. Vẫn đang nghĩ sẽ tạo một chủ đề mới để mọi người cùng giao lưu những chuyện trong cuộc sống. Đơn giản, bình yên và thoải mái đó anh @ABC456 :four_leaf_clover: :sunflower:

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

203 Likes

Đi đâu mà bỏ tôi ở nhà 1 mình à😢

5 Likes

Anh @Timing xem kìa :star_struck:
Nên thiết lập đường dây nóng để đảm bảo tiếp đón chú đáo thôi anh :grin:

6 Likes

Mời tất cả mọi người sang Cốc mình chơi nhé!

7 Likes

Hay lắm Bear ạ! Mình nghĩ Đơn giảnBình yên thì sẽ thoải mái rồi, nên có thể thay từ Thoải mái đó bằng từ Ý nghĩa cũng hay chăng :shamrock::innocent:

6 Likes

Ơ, có đi đâu đâu @Annabel :hugs: :smiling_face_with_three_hearts: nói vậy để hai anh nhận trả lời các câu hỏi về chứng khoán dùm Gấu đó mà. Hi. :stuck_out_tongue_winking_eye:

Gấu và mọi người sẽ kể cho nhau nghe những chuyện đời thường và động viên nhau lúc buồn chán trong một “ngôi nhà” mới sắp tới nha :four_leaf_clover:

198 Likes

Em tiếp thu ý kiến nha anh @ABC456 . Sẽ chọn một cái tựa đề ý nghĩa nha :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

200 Likes

gớm… kèo ăn chơi sôi nổi ghê =))

4 Likes

Bơ. Giờ full cash rồi à.

4 Likes

có chị với quản gia bị ở nhà à =))))

4 Likes

full cổ huynh ơi, kèo này muội đi xa lắm lắm lắm hờn nỗi k học qua môn bơi huhu

5 Likes