[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

xui dại à… bố ấy mà trầm cảm thì tui còn nơi nào mà trút giận nữa đây :rofl: :rofl: :rofl:
à mà k pải sếp tui mời sinh tố bơ, tui nói anh Bach Nam cơ :)))

2 Likes

zâng…thì cũng phải buồn 1 chút, dạo này nhiều việc nhiều chuyện quá…có nút reset thì tốt :sweat:

3 Likes

Mình cũng nghĩ theo ý Bear đã có sẵn rồi đấy. Rất vui khi được tham gia :blush::shamrock::musical_note:

2 Likes

Chịu, tui ko biết Bach Nam nào =)))

1 Likes

:roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:
phận quản gia chỉ ở nhà k biết cao nhân rồi… tý tôi dắt bạn đi chơi…hầy

1 Likes

Sao mà quen quen vậy. @Bernice có lời nhắn và 1 ly sinh tố bơ từ chủ đề Nguyện Vọng này :avocado: :avocado: :tropical_drink:

208 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Khách này cũng khéo dựa thị trg nóng mà xin khúc chân giò với chầu bia mát mát của chủ nhà @Timing lắm đây. Thật là tinh tế :star_struck::+1:

3 Likes

tui cũng thích ăn chân giò thật, nói mới nhớ lâu rồi chưa ăn, cơ mà bạn cũng thích ăn pải k, sao mà chưa gì đã nói đến nó, đã lắm mỡ cấm tranh ăn với tui :roll_eyes: :roll_eyes: :roll_eyes:

3 Likes

@Bernice làm chị thèm sinh tố Bơ quá nha :yum: Tối nay “make at home” ngay và luôn nha :avocado: :tropical_drink: :kissing_heart:

201 Likes

nhột quá đê :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

gục ngã. :laughing:

3 Likes

Nhưng mà nó ngon thật thì … mình đành tự chiều lòng thôi chứ sao h :joy:

Món chân giò hầm kiểu đức + bia tươi = ngon + mát :yum::beers:

5 Likes

Bang chủ @BacKieuPhong ghé chơi nhà nên Gấu xin mời vài tỉnh rượu ạ :stuck_out_tongue_winking_eye: :smiling_face_with_three_hearts:

201 Likes

Thôi làm ly beer đi cả nhà…uông tý men xong đỏ xanh lơ đều đẹp hết :sweat_smile:

9 Likes

Nhìn ngon thật đó. Có tý men rồi lát sang nhà anh @Timing quậy nha @Annabel :rofl: :slightly_smiling_face:

203 Likes

Tuyệt vời!
20220418_205437

18 Likes

Say rồi viết dài thế về nhà đi c3.sr chủ nhà nhé c3 sài ghềnh nhà a nay quá chén :rofl: :rofl: :rofl:

6 Likes

Em 3 chỉ say người tài chứ chưa bao giờ say rượu!

9 Likes

bảo sao dính chặt em :laughing:

7 Likes