[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Đi đâu cũng được. Để lại cái bảo hiểm là được nha @Bernice :rofl:

+++ Chúc mừng các bạn MIG nha. Vừa nhận được lời nhắn cảm ơn từ 4 bạn lận đó nha. Rất dễ thương luôn :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

Nước trôi thì có thể xây thủy điện để tích lại mà :rofl:

5 Likes

Đã rõ Gấu à.Chúc Gấu và mọi người buổi trưa vui vẻ.

4 Likes

Nay chủ đề liên quan gió, nước điện…với người đầu tư theo hệ tâm linh như mình thì chắc phải tìm thêm em thủy điện cho vào theo dõi…có lẽ vũ trụ đang gửi đang gửi thông điệp tới bạn @Bernice nhỉ:sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

4 Likes

thực là e đang định nói là Dobby nói dư kia e nhớ đến ngta làm điện gió ngoài biển :)))
mã nào đây ta =))

4 Likes

Vào GEG cùng Gấu đi nè. Hình ảnh đẹp như album Taylor Swift luôn :rofl:

52

Trang chủ - Công ty Cổ phần Điện Gia Lai (geccom.vn)

:cyclone: :cyclone: :cyclone:

203 Likes

Geg này là một trong những mã mình có khi bắt đầu đầu tư Ck ở Vn…và sau này đọc bài của Gấu thì càng có lý do ôm lâu hơn. Lúc trước thì chỉ đơn giản là thích mảng năng lượng tái tạo…sau này được khai thông nên càng yêu😆

4 Likes

@WINTERBEAR @Annabel deal này hay nha,… nhưng e hết xèng rồi :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
chờ e trồng rau ngoài đảo có xèng bán rồi đầu tư điện gió ngoài biển ha.

3 Likes

đã có rồi c ơi, cơ mà chắc e mua lại của những ng cảm ơn chị rồi, haha, đùa chứ hqua e e cũng bảo e vào nên e vào thử 1 chút rồi, giá hơi cao so với bear nói

2 Likes

Ổn nha ổn nha. Anh @Mr.T7979 vào chào đón hàng xóm “nằm vùng” mấy nay nha :rofl:

200 Likes

Ôi chị không để ý em trả lời nội dung MIG :rofl: Thú chết để da, người đi thì để lại tiếng và cái bảo hiểm. Em đã đúng khi có 1 cái như vậy trong danh mục rồi đó :stuck_out_tongue_winking_eye:

199 Likes

:joy: :joy: :joy: thôi đừng khịa e nữa… vẫn chưa hết đau lòng vì ra đảo xa đâu :)))

3 Likes

Thương nha :hugs: :hugs: :hugs:

198 Likes

Hehe…chào mừng “Hàng xóm” mới!!! Đồng hành cùng nhau nhé…

3 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

@Annabel

196 Likes

Mà nay Sài Gòn thế nào mà lại có duyên gặp Bác Gấu giờ này đây???

3 Likes

Hello mọi người, qua giờ “Ghiền đi bụi” quá nên chưa về nhà luôn :sweat_smile:

4 Likes

Sài Gòn vẫn nóng và có những cơn mưa bất chợt đó ạ :stuck_out_tongue_winking_eye: Hôm nay lịch làm việc của Gấu trống nên có chút thời gian rảnh thôi ạ. Anh @Mr.T7979 làm việc tốt nha :four_leaf_clover:

200 Likes

Tối nay em ghé nhà anh @An_Danh chơi nha nha :hugs: :stuck_out_tongue_winking_eye:

199 Likes

tàu ngầm topic này từ khi còn là khách, cũng k nhớ vì sao mà biết đến và thấy may mắn quá. Học đc rất nhiều từ các chia sẻ của chị Gấu ạ.

2 Likes