[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

186 Likes

Em cũng là người bình thường ạ. Bạn nào đến chơi nhà Gấu đều được tôn trọng và đều được xem là bạn. Chân thành và tử tế với nhau là rất quý.

Về chuyện tham gia chứng khoán lâu hay chưa với em không mang nhiều ý nghĩa. Nó như tuổi tác và tuổi trưởng thành vậy. Không phải cứ lớn tuổi thì được gọi là trưởng thành. Đầu tư chứng khoán thế nào để có lãi là vui rồi. Đơn giản vậy thôi ạ.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

194 Likes

Welcome back bạn :bear:, chờ đón chủ đề mới của bạn.

4 Likes

Rất ổn nha @Oishi . Tuần này Gấu sẽ theo dõi các chủ đề của các bạn khác. Thong thả nha.

187 Likes

Em chào chị Gấu! Thật vui chị Gấu đã về :heart:

6 Likes

Cảm ơn anh Bách. Em chỉ thực hiện những việc dở dang của Mẹ Gấu thôi ạ. Bản thân em không muốn là “người trong cuộc” như bà nên đã quyết định như vậy. Điều này là tốt cho TTCK VN về sau.

Em sẽ trao đổi thêm với hội đồng trong các buổi họp tới về những điều chỉnh mới. Cộng đồng Nhà Đầu Tư VN xứng đáng nhận được nhiều lợi ích chính đáng hơn.

Karol sẽ gửi hồi âm đến anh và chị Jane. Chuyện còn lại hãy trao đổi bên kia anh nhé. Các bạn khác cũng vậy.

191 Likes

@Phuongus có thể gửi tin nhắn riêng cho Gấu nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

190 Likes

Mong cô gấu tốt bụng sớm ổn định nơi phương xa, vẫn hóng kỳ rì- viu t5

2 Likes

Anh @T.oiYeuVietNam ơi, Gấu sẽ không trao đổi về chứng khoán của bản thân ở chủ đề này nữa ạ. Một chủ đề mới sẽ được mở và sẽ ít bàn luận về chứng khoán hơn. Thay vào đó là những chia sẻ về cuộc sống thường ngày của các bạn và của Gấu ạ. Xin phép Gấu không trả lời câu hỏi này của anh nha.

:smiling_face_with_three_hearts: :pray: :four_leaf_clover:

192 Likes

Đợt review thường niên năm 2022 của Gấu đã kết thúc rồi nha. Những tin tức về thị trường CKVN đã, đang và sẽ đăng sau ngày 15/5/2022.

@Hanhtrinhnanghang có câu hỏi cụ thể hơn thì gửi tin nhắn riêng cho Gấu nha.

192 Likes

Vâng ạ. Em rất trân trọng. Nghỉ ngơi sớm và mạnh khoẻ anh nha.

:smiling_face_with_three_hearts: :pray: :four_leaf_clover:

189 Likes

Ngồi ăn bánh, uống cafe nhẹ chờ Gấu lên bài mới. Chúc Gấu sớm ổn định mọi sự nhé!! :purple_heart:

6 Likes

Vâng ạ.

:four_leaf_clover: :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

188 Likes

image
Chào Bác Gấu và cả nhà, luôn bình an và hạnh phúc

4 Likes

Chào Gấu ! rất vui vì Gấu trở lại đây. Vạn sự an lành !

4 Likes

Dạ e chào c gấu.chúc c 1ngay an lành ạ.

5 Likes

Cảm ơn anh @Tungchi , @Peter-2010@Mocdiep211 :four_leaf_clover: :pray: Hành trình của Gấu ở chủ đề này đã kết thúc.

Một chủ đề mới sẽ được mở vào cuối tuần này.

Bình an và giữ liên lạc nha.

203 Likes

Karol, em có đó không? Hôm nay BEAR đăng bài hướng dẫn CiPT áp dụng cho XETR nhưng mấy đứa nhóc nhà anh vẫn chưa hiểu lắm. Anh không muốn phiền BEAR nên có thể hỏi em được không?

@Chanel

161 Likes

Chúc Gấu nhiều sức khỏe, cuối tuần vui vẻ. Chờ chủ đề mới của Gấu
:cherry_blossom: :cherry_blossom: :cherry_blossom:

4 Likes

:thinking: :thinking:

Cô Bear đưa ví dụ rất rõ rồi mà. Chú có thể hỏi bên kia, sao lại sang đây?

169 Likes