[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Ảnh dưới là Long Cốc hả Tim

3 Likes

Kể cũng tội cho mng, chắc phải nhẫn nhịn lâu lắm dồi ý chứ :relieved: kể cũng vất vả :sweat_smile:

4 Likes

:roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes::roll_eyes:

3 Likes

Cảm ơn em Gấu trúc nhé. Anh đang đọc và ngẫm nghĩ những điều em đã viết. Chúc em một kỳ nghỉ cuối tuần vui vẻ!

2 Likes

Trêu tí. Thấy bạn cứ đi trêu mấy người hiền lành suốt đó thôi :grin:

3 Likes

Nikon mọi người chụp phong cảnh thích hơn, nhưng máy nào cũng đc em

3 Likes

Qua thấy Gấu hơi mệt, lại thích ảnh Hoàng hôn, nên tặng chị của Bơ. Còn Bơ đâu có khó chiều, trẻ con cho ảnh… Bình minh hợp thế còn gì

3 Likes

Tiêu Dao Cốc chị nhé :wink:. Anh của 1 người anh quen chị ạ. Ko phải em chụp đâu, em chụp xấu hoắc

2 Likes

Ha ha,up thử xem. Dấu nghề

2 Likes

Nước ảnh Nikon nè bạn

4 Likes

@bap21616 ơi, OCH là mã gấu có chủ đề riêng. Nếu bác có theo dõi thì sẽ biết mã này là Gấu “lướt sóng”. Vì vậy, các nguyên tắc “lướt sóng” sẽ được thực hiện (kể cả việc cắt lỗ). Hiện tại, OCH đang vào xu hướng giảm@bap21616 đợi giá xanh để giảm tỷ trọng dần nha. Về dài hạn nắm giữ vẫn ổn.

Nếu @bap21616 có thời gian thì xem bài viết này của Gấu nha:

:four_leaf_clover: Các nguyên tắc cơ bản trong chứng khoán: Bài số 976

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

201 Likes

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

ỦA ALO ANH @Timing

199 Likes

Chuyện gì đã xảy ra với anh @Timing vậy @Bernice ??? :rofl: :rofl: :rofl:

199 Likes

Haizzz, ngoài kia xô bồ dữ quá, lại chui vô nhà Gấu tĩnh tâm. À quên, mún hỏi cô Gấu ở bên CA vùng nào dùng cả 2 thứ tiếng Anh và Pháp?

2 Likes

Hôm nay TCB phá các loại ngưỡng, may mà nghe theo em! Cảm ơn em lần nữa nhé!

3 Likes

New Brunswick thì dùng cả hai tiếng Anh và Pháp nha. Tiếng Pháp được xem là ngôn ngữ chính thức ở Canada rồi nên trong các trường học hoặc các tổ chức chính phủ đều sử dụng song song cả hai ngôn ngữ này. Trong đó, Quebec chủ yếu sử dụng tiếng Pháp nha :smiling_face_with_three_hearts:

+++ @Hwavy có dự định sang Canada chơi với Gấu à? :four_leaf_clover:

199 Likes

Ku con nhà mình theo hệ tiếng Pháp, đang định hướng nó sang CA du học, sau mình bám càng theo… :yum:

2 Likes

Thật may mắn đó ạ :smiling_face_with_three_hearts: Anh @HDStock cố gắng kiểm soát cảm xúc của bản thân thật tốt nha. Đôi khi chậm lại một chút để quan sát sẽ giảm thiểu rủi ro hơn rất nhiều. Hoặc đơn giản hơn, trước khi quyết định, anh có thể báo em “một tiếng” nha :hugs:

"Sự tiếc nuối vì lãi ít LUÔN TỐT HƠN sự hối tiếc vì khoản lỗ do bắt đáy."

Cuối tuần rồi, tạm gác lại câu chuyện chứng khoán và dành thời gian cho gia đình nha anh. Mong anh mạnh khỏe và bình an :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

203 Likes

Rất ủng hộ nha :smiling_face_with_three_hearts: Gấu đã học tập, làm việc, sinh sống và “dạo” khắp Canada rồi nên khuyến khích các bạn nếu gia đình có điều kiện, đặc biệt là hệ tiếng Pháp như Gấu, nên cho con em sang đây để học tập. Thời của Gấu đã qua rồi, vậy nên @Hwavy tìm hiểu kỹ ở các kênh thông tin khác để có hướng dẫn phù hợp cho bé ở nhà nha :four_leaf_clover:

:canada: :canada: :canada:

205 Likes

:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

3 Likes