[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Ôi anh @takudo , xin được tri ân :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

193 Likes

@LHT ơi, Gấu nhớ rất rõ lời nhắn "Hôm nay em đã dành cả 1 ngày đọc hết tất cả những chia sẻ của chị trong topic này và em đã phải tạo tài khoản ở diễn đàn để cảm ơn chị."

Thật sự rất trân trọng đó nha. Em giữ gìn sức khỏe và vững vàng nhé.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

198 Likes

@7Up chăm lo cho cha mẹ chu đáo nha. Công việc thế nào cũng cố gắng vượt qua. Có chuyện vui ắt sẽ có chuyện buồn, cuộc đời là thế, vui buồn thế nào thì cũng bình thường nha. Sang năm về lại Sài Gòn làm việc thì nhắn cho Gấu biết nhé. Gấu chờ tin.

195 Likes

Chúc Gấu luôn vui vẻ khi qua bên ấy nhé, rất nhiều người ở đây, trong đó có một f0 nhỏ bé như mình, luôn trân trọng Gấu.

3 Likes

Mỗi bạn mỗi câu chuyện anh @garung86 ạ. Em được cái nhớ rất rõ và rất lâu, hồi ức trôi qua như một bộ phim vậy. Rồi sẽ có lúc sẽ quên tất cả. Anh cứ nhắn cho Gấu nha.

197 Likes

:stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue_winking_eye:

195 Likes

Xin được tri ân @dontask :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

196 Likes

Chúc Gấu mọi việc thuận lợi nhé.Nhớ ngủ sớm giữ gìn nhan sắc và sức khỏe Gấu nhé.

3 Likes

Bác có cái tên tài khoản “ấn tượng” lắm đó :stuck_out_tongue_winking_eye:

@Xanhla123 bấm vào đây để xem lại Danh sách các bài viết của Gấu nha :four_leaf_clover:

197 Likes

hình ảnh

3 Likes

phải thật hạnh phúc nhé. miss you

3 Likes

Em cảm ơn chị @mechuot vì đã luôn theo dõi bài viết của Gấu nha. Cảm giác rất quen thuộc và an tâm. Mong chị và gia đình mạnh khỏe và đạt được những mong muốn trong cuộc sống nha. Xin được tri ân :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

197 Likes

Cũng tính như vậy mà “chưa đủ duyên” rồi. Không sao nha. Quan trọng hơn, @sosad ghi nhớ và áp dụng những bài học của bản thân để bảo vệ mình nha. Vẫn nhớ chuyện “cái tên” từ lần đầu trò chuyện với em đó nha :stuck_out_tongue_winking_eye: :smiling_face_with_three_hearts:

192 Likes

Học chữ Nhẫn trong mọi việc nha @Nguyenquynh :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

190 Likes

Xin được tri ân @Rinnie16 :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

180 Likes

Ôi “hàng xóm” ơi, chặng đường 8 năm vẫn còn đó. Vững tâm nha. Kì review tới sẽ cho “lên hạng” nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

180 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

175 Likes

Ơ, vẫn ở đây này. Đây này, thấy chưa @lhv ơi :stuck_out_tongue_winking_eye: :rofl: :smiling_face_with_three_hearts:

197 Likes

Vào hộp thư nhận hình nha :smiling_face_with_three_hearts: :hugs:

198 Likes

Có thể sau này nha. Bây giờ thì Gấu chưa ổn lắm nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

197 Likes