[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Rhia ơi,

Trò chuyện thì ở đâu cũng được. Vả lại, hai cô cháu sắp được gặp nhau rồi. Tha hồ luôn nhé :grin:

162 Likes

Yayyyyy! Con cảm ơn ạ!

:hugs: :hugs:

165 Likes

Chuyện quá. Cô Bear của con có cái thông báo vậy là được rồi.

Cảm ơn Nipper. Hẹn gặp vào Chủ Nhật, sẽ có nhiều điều để thảo luận.

Take care!

148 Likes

Xin được tri ân ạ.

:maple_leaf: :pray: :maple_leaf:

130 Likes

Còn kèo SB nha.

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

138 Likes

Dạ, Rhi Rhi nhớ rồi ạ!

:rofl: :rofl:

137 Likes

Trời đất. Vừa mới tạo tài khoản luôn đó. Chưa gì đã bị “đuổi” về rồi. Là sao là sao?!

:sob: :sob: :sob:

137 Likes

Anh ở đâu ra đây?!

Trễ rồi anh ạ. Về nhà thôi.

:relaxed:

153 Likes

Anh lội một vòng ở đây đã.

Chào Karol và Nipper. Cho Nickles gửi lời hỏi thăm BEAR nhé. Gặp mọi người ở buổi họp sau.

144 Likes

Hello Nickles. Bác Nipper chắc đi nghỉ rồi. Mọi việc chờ BEAR về thôi. Đã xong rồi.

173 Likes

Okay Karol.

Anh vừa dạo một vòng ở đây, những chủ đề ở đây như quay về 8 năm trước ấy. Rất giống với những gì ngày trước.

Gặp các bạn sau nhé. Let’s Beer!!

:beer: :beer: :beer:

166 Likes

:beers: :beers:

175 Likes

Xin chào cô chủ Bear,
Mình mới biết đến ngôi nhà này và đã lặn lội đọc các bài viết của cô chủ để học hỏi, chưa kịp mừng thì nay cô chủ lại dọn về nhà cũ, hụt hẫng quá vì không biết địa chỉ nhà cũ để tìm về. Cô chủ có thể cho xin địa chỉ được không? :thinking::thinking:

2 Likes

Mình nghĩ là bạn kích lên đầu trang của chủ đề đó

1 Likes

Nipper chào @Boobo ,

Boobo có thể gọi cô BEAR là Bạn ạ. Nipper dưới quyền nên gọi là cô chủ. Boobo thoải mái nhé.

Cô chủ vẫn sẽ ở lại diễn đàn này để giao lưu với các bạn, không rời đi hoàn toàn. Thông báo trước đó của cô chủ là để các bạn từ nơi khác tìm đến có sự an tâm về những việc đã và đang thực hiện ở nơi các bạn đang sinh hoạt. Mỗi “ngôi nhà”, dù trong nước hay ngoài nước, dù tiếng Việt hay ngoại ngữ, đều cần có những nội dung phù hợp với người nghe và chúng phụ thuộc vào những điều kiện phù hợp.

Với F247, cô chủ sẽ cần thêm thời gian để theo dõi. Tuỳ theo những sự đổi thay mà sẽ có những điều chỉnh tương ứng.

Theo nội quy diễn đàn thì không được phép đề cập đến tên của các diễn đàn khác. Vậy nên, Nipper xin phép không trả lời được ạ.

Ngoài ngôi nhà này của WINTERBEAR, diễn đàn vẫn có những chủ đề khác nên tham khảo. Cô chủ vẫn hay nhắc nhở rằng nên làm chủ bản thân trong các quyết định, không nên thần tượng hoá những người mà mình chưa biết họ là người thế nào và hãy dành nhiều thời gian hơn cho những điều tốt đẹp khác trong cuộc sống.

+++ Nipper sẽ kết thúc nhiệm vụ của bản thân sau ngày 15/5/2022. Cảm ơn Boobo đã theo dõi chủ đề nha.

+++ Danh sách bài viết của Gấu (bấm vào để xem)

173 Likes

hic. Vậy mà lúc sáng em tưởng chị Bear quy ẩn luôn, đang buồn rười rượi bác Nipper ạ. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile:
Hy vọng chị Bear và bác Nipper đồng hành cùng bà con đảo xa thời gian này. Tri ân công đức của chị Bear và bác Nipper nhiều lắm :two_hearts: :two_hearts: :two_hearts:

3 Likes

Nipper chào @Jenna-123 . Nipper chỉ trông nhà cho cô chủ có mấy ngày mà đã cảm nhận sự quan tâm từ các bạn. Rất trân trọng.

Khi cô chủ về mà nhìn thấy nhiều lời nhắn từ hôm 5/5 đến giờ sẽ “hết hồn” luôn nha :grin:

161 Likes

hahaha :rofl: :rofl: chắc vậy đó bác Nipper. Em ngóng qua 15/5 mới nhắn tin ỉ ê với chị Bear :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes: :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

@THE_BEAR_HOUSE , là bác Nipper phải không?

144 Likes

Hello Nickles. Nipper đây ạ.

144 Likes