[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Bác Nipper chắc đi nghỉ rồi ạ. Sao anh còn ở lại đây nữa?

169 Likes

Đọc hết các bài viết của BEAR ở đây chưa? Dù sắp được gặp em ấy rồi nhưng xem những bài viết ở đây thấy “thương” ghê.

165 Likes

@Rhiana , đang tính mời các chị em một bữa hoành tráng đây. Anh vừa có quyết định hè này sẽ sang CAN chơi. Gặp em ở đó nhé.

@FaiFaiFai Nickles chào chị Jane, em xem cả rồi ạ. Em đã hiểu vì sao anh Bách bảo mọi người rời khỏi đây rồi. Gặp chị vào buổi họp nhé.

165 Likes

Thật sao ạ? Anh cũng sẽ dự buổi trò chuyện của cô BEAR ở trường em nữa chứ ạ? Em rất mong chờ. Cuối tháng 6 hoặc trong tháng 7 đó ạ.

:tada: :tada: :tada:

170 Likes

Con bé này. Anh nói là làm. Karol gửi anh lịch trình của BEAR sắp tới rồi. Trước mắt xong buổi họp tới đã. Lo học thật tốt đi nhé. Sẽ có quà.

163 Likes

Yessssss!

:star_struck: :star_struck: :star_struck:

166 Likes

Nipper là tâm sự chuyện học hành thôi. Còn chuyện “ăn chơi” của BEAR thì ở đây biết nhiều nhất này :slightly_smiling_face:

172 Likes

Thôi chị. Chị mà kể là cha em cho “ăn dép” mất. Em lên lớp đây ạ. Chú Ivan mà còn ở đây thì sẽ hỏi tới cho xem…

:upside_down_face: :upside_down_face: :upside_down_face:

168 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Chị sẽ không nói nếu có thêm 2 kèo SB nữa :slightly_smiling_face:

171 Likes

Okay okay luôn ạ!

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

167 Likes

Từ vụ tai nạn của BEAR với con motor của anh Ivan thì đây đã biết độ “chịu chơi” của cô chủ Karol rồi. Sao mà có thể như vậy được chứ… :joy:

164 Likes

Nickles còn nhớ câu chuyện đó sao? Mà thôi, may mắn là không có sự đáng tiếc nào. Vẫn rất chất chơi người dơi.

Dừng ở đây thôi. Karol sẽ đón BEAR ở phi trường hôm nay. Gặp Nickles sau. Let’s beer! :beers:

172 Likes

:joy: :joy: tréo ngoe là gộp hết 5 hủ vào 1.

3 Likes

:blush: :blush: Bác Nipper ơi, cảm ơn bác đã chuyển lời chân tình này trấn an. Yes, em sẽ vững niềm tin vào mình & vào chị Bear. Xem như 1 thử thách, bài học chứng khoán đầu đời nếu muốn đi lâu & xa trên con đường này hơn. :blush: Em sẽ tạm gác chứng cháo 1 bên để recover tinh thần & enjoy điều khác, bớt nghĩ ngợi, bớt tự hù doạ, trách móc bản thân.
Em cảm ơn bác và chị Bear lắm lắm!!!
Nguyện cầu những F0 đang bi quan, tiêu cực sẽ tìm thấy niềm vui, lạc quan trong những ngày này! :two_hearts: :two_hearts: :pray: :pray: :pray:

3 Likes

Me too… :rofl::rofl::rofl:
Nhưng ko sao, rút kinh nghiệm, sai đâu sửa đó… :grin:

3 Likes

Dạo này bear có bình luận ở thớt nào không để anh theo, lâu lắm không thấy tin tức gì của em.

Nipper chào anh @Xuanhungf0 ,

Chủ đề đã được tạm dừng rồi ạ. Hiện tại, chưa có thông tin gì thêm.

:maple_leaf: :pray: :maple_leaf:

164 Likes

Nipper, bác chuẩn bị xong hết chưa? Gặp bác ở buổi họp nhé.

Nơi này giao lại cho Karol được rồi. @THE_BEAR_HOUSE

172 Likes

Dạ, Nipper xong việc rồi ạ. Gặp cô chủ và Karol khi đến nơi.

Cảm ơn cô Karol.

:maple_leaf: :pray: :maple_leaf:

164 Likes

Bay bình an nha bác. Mong tin bác và cô Bear.

:four_leaf_clover: :pray:

164 Likes