[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Dạ vâng, Rhia biết rồi ạ. Con chào cô Jane và chú Ivan ạ.

:wave: :wave: :wave:

163 Likes

Cảm ơn BEAR. Nickles sẽ ở lại cả bốn bên. Mỗi chỗ đều có cái hay riêng. Anh cũng bắt đầu quan tâm TTVN nên sẽ theo em đợt tới. Trước đó, Karol chắc báo em rằng anh đã xin thông tin các quỹ từ thiện của BEAR ở VN rồi. Anh muốn góp một phần nếu em không từ chối. Clerk của anh sẽ gửi em và Karol chi tiết vào ngày mai.

Cảm ơn em lần nữa.

164 Likes

Karol đã báo cáo cho cô chủ rồi ạ. An tâm anh nhé. Chờ thông tin từ anh.

Karol.

171 Likes

Ổn nha. BEAR rất sẵn lòng. Mong tin từ anh.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

188 Likes

Chúc Bear mau hồi phục nhé, nói chuyện gì cũng ổn hết :slight_smile: :slight_smile:

4 Likes

Cảm ơn chị @mechuot . Bình an và mạnh khoẻ ạ :smiling_face_with_three_hearts: :pray:

190 Likes

2 Likes

@Manhhai có bận việc thì cũng sắp xếp thời gian về thăm gia đình đi nha. Dạo quanh Sài Gòn cũng được nhưng không bằng ở bên cạnh người mình thương đâu nha :stuck_out_tongue_winking_eye:

193 Likes

Chúc @WINTERBEAR sớm ổn định và vào nhịp thật đẹp nhé :shamrock::+1::pray:

5 Likes

Oh chúc bé Gấu nhiều sức khỏe và luôn vui tươi nhé.

Chóng quay lại với mọi người.

4 Likes

Gấu cảm ơn anh @ABC456 :pray: :four_leaf_clover: Nipper đã chuẩn bị rất chu đáo mọi việc nên anh an tâm ạ. Gấu vẫn ghi nhớ tuần trà thứ 3 trước khi rời Việt Nam. Vẫn như lời nhắn gửi trước đây. Tâm tự tại đã có mặt. Mời anh dùng chén trà Thường Xuân nha.

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

198 Likes

Em cảm ơn anh ạ :smiling_face_with_three_hearts: :pray: :four_leaf_clover:

188 Likes

Bác Nipper đã nhắc con về chuyện làm mẫu chụp ảnh của cô rồi mà vẫn không tránh được… thật là… đam mê vẫn cứ là đam mê

:upside_down_face: :upside_down_face:

165 Likes

Chị cũng chịu chung hoàn cảnh với em đây. Ở lại làm mẫu hoặc ra ngoài :joy:

168 Likes

Bàn trà với đĩa hạt dưa như đang ở VN vậy, nhìn thật bình dị. Cảm ơn Gấu nhé! :shamrock::coffee: Uống trà thôi :shamrock::pray:

7 Likes

@Rhiana , chịu hay không chịu thì cũng ráng chịu nha. “Việc làm cao cả” ấy không nên bàn ở đây nha nha.

:rofl: :rofl: :rofl:

187 Likes

Vâng ạ

:upside_down_face: :upside_down_face:

166 Likes

Karol, em tiết lộ cho anh một chút về tình hình giải ngân danh mục TTVN của BEAR đến hôm nay được không? :rofl:

@Chanel

162 Likes

Ơ kìa,…

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

186 Likes

Chưa xong đâu anh ạ. Nipper vẫn đang trao đổi với BEAR phần còn lại trước khi giao lại cho Karol. Cụ thể thế nào thì anh hỏi cô chủ đi ạ.

:rofl:

173 Likes