[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Mùa ĐHĐCĐ sẽ có nhiều điều đáng nói. Đợi thôi ạ. Lo làm việc bác nha :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

193 Likes

Ko biết có bạn nào tham gia SMT nhưng mình thấy có vẻ nó đang định vẽ cái mô hình VĐV. Nhờ bạn Gấu thẩm giúp để cảnh báo mọi người nếu cảm nhận của mình là đúng. Trân trọng !

1 Likes

SMT: Thanh khoản thấp. Có tăng hay “vẽ” mô hình gì cũng kệ ạ. Bỏ qua anh nha.

+++ Về câu chuyện mô hình thì mình đã đề cập trong bài viết về VND rồi. Các kiểu mẫu mô hình cho tỷ lệ chính xác không cao. Hãy cẩn trọng với những người khuyến nghị mua bán theo mô hình.

@ChapmanNo.4

193 Likes

Nghe được những chia sẻ này, bản thân mình cảm thấy rất vui đó ạ :smiling_face_with_three_hearts: Mình rất trân trọng những câu chuyện của mọi người, tất cả truyền cảm hứng cho mình trong việc phát triển bản thân, về cảm xúc và trí tuệ. Việc nắm giữ “lâu một chút” không đơn giản, nó là một sự cam kết. Và tìm được người bạn đồng hành thật sự sẽ làm cho sự cam kết đó được vững chắc hơn.

Xin tri ân và mong bạn sẽ tìm được những “đồng âm” không chỉ trong chứng khoán mà còn trong cuộc sống đời thường nữa nha :star2:

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

@Peter-2010

195 Likes

Trong lúc chưa chứng cháo, mời ban Gấu và các bạn xem Chương trình Music Box #5O rất hay về nhạc sĩ Vũ Thành An - một người rất đa tình nhưng cũng rất đa tài và rất có tâm. Một niềm tự hào về giá trị của người Việt chúng ta.

2 Likes

hình ảnh
Mời Bác Gấu cùng cả nhà!!!

3 Likes

Moring Gấu ! chúc Gấu và ace trong pic ngày mới an lành

1 Likes

Xem dùm mình QBS và KVC nhé

1 Likes

QBS: cơ bản là xấu và đang cân bằng ở ngưỡng 7.50. Quý 4 vừa rồi lãi cao không từ hoạt động kinh doanh chính nên vẫn chưa nói lên điều gì. Nên theo dõi. Chưa có vùng mua hợp lý.

KVC: vì liên quan đến các bạn cao thủ và đội nhóm trên này nên mình sẽ không đưa ra bình luận ạ. Đây là cp bị chi phối mạnhkhông nên áp dụng TA + FA để phân tích. Lựa chọn “lướt” thì phải “nương theo bước giá của lái” (Bài số 380) nha.

@robocon1183

193 Likes

QBS có lẽ cần có nhịp rũ hàng về 7.0 thì mới lên mạnh được. Mình sẽ chờ mua nếu có giá đó.

1 Likes

Anh em nắm giữ HUT cho xin “cánh tay” đi nào :smiling_face_with_three_hearts: :tada: Dạo này “làm biếng” lập topic riêng quá nên sinh hoạt trong đây nha. HUT hiện là mã trong danh mục của mình :four_leaf_clover:

+++ Anh em nào “lướt” thì nhớ nguyên tắc chốt lãi nhé.

@Zak1

197 Likes

Cảm ơn bác Gấu nhiều về nhận xét của bác về SKG, hôm đó cũng tranh thủ mua thêm 1 ít để lướt T3. Cp vừa về là chốt lời đủ tiền xăng xe, cũng tạm ổn :smiley:

4 Likes

Bác @An_Danh quá “ngầu” luôn! :tada: :tada: :smiling_face_with_three_hearts: Tất cả là nhờ kinh nghiệm của bác đã chọn và nắm giữ được mã tốt, mình chỉ góp chút tinh thần thôi ạ. SKG là mã tốt và mình sẽ không nhắc lại nữa.

Chủ đề chỉ mới được mở vào ngày 19/2/2022 nhưng đến nay đã có nhiều cp tốt được tìm ra. Mình mong anh em khác cũng có sự lựa chọn phù hợp cho riêng mình nha :four_leaf_clover:

+++ Bác @thuc84 là chuyên gia “hóng” ở đây và nhiều bác cũng thế. Mình để ý hết người đang xem đó nha nha :slightly_smiling_face: :kissing_heart:

Mời anh em ly cafe cho một buổi chiều vui vẻ nhé :smiling_face_with_three_hearts:

199 Likes

Xem mà không còm có xấu tính k bác @WINTERBEAR ? Tại mình toàn vậy :smile:

Dạ không đâu ạ :slightly_smiling_face:

201 Likes

Tý sặc. Good lunch Bác @WINTERBEAR và mọi người!

2 Likes

Chúc chị đẹp ngày mới vui vẻ nhé. Vẫn ngồi yên trên tàu đợi tàu khởi hành hj

1 Likes

chào bác Gấu, chúc bác một ngày tốt lành. Mình vừa bén duyên F247 là phải lòng mã HUT luôn nè, giơ tay chào bác. Hiện mình đang cắt lỗ hết các mã đỏ còn lại để tập trung vào C4G cùng bác.

1 Likes

càng trân trọng hơn những gì bác " cho " anh em trên diễn đàn này !

2 Likes

Em chào chị Gấu ạ. Tình cờ biết đến topic của chị mà trong buổi sáng đã đọc hết sạch rồi. Cám ơn chị về sự hiểu biết và chia sẻ theo phong cách rất đặc biệt!! Có lẽ sẽ còn nhiều ngày nữa e nghiền ngẫm cho thấm những gì chị viết. Có lẽ em là 1 F0 may mắn vì đang nắm những cổ tốt mà chị chia sẻ đều từ vùng giá thấp… Đọc về hành trình du học và chuyển ngành học của chị thấy ngưỡng mộ quá. E học ngành k liên quan gì tới kinh tế nhưng e lại rất thích kinh tế🤣 Thật may mắn khi biết đến topic của chị. E sẽ cố gắng học hỏi và hy vọng 1 ngày nào đó có thể đưa ra những nhận xét đỉnh như chị ạ.

3 Likes