[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Xin chia buồn cùng bạn và gia đình!

1 Likes

Xin chia buồn cùng chị Gấu và gia đình. Cầu cho chị và gia đình sớm vượt qua và gặp nhiều điều tốt lành ở những chặng kế tiếp.

1 Likes

Xin chia buồn cùng bác Gấu và gia đình!

1 Likes

Em xin chia buồn cùng chị và gia đình ạ! Mong chị sớm vượt qua!

1 Likes

Xin chia buồn cùng bác và gia đình!

1 Likes

Chia buồn cùng gia đình bạn

1 Likes

Xin chia buồn cùng gia đình bạn nhé. Mong bạn sớm vượt qua.

1 Likes

Mạnh mẽ nhé chị Gấu.

1 Likes

Oh, thành kính phân ưu cùng bạn và gia đình ;( Kính mong Bà thanh thản cõi vân du!

1 Likes

Chia buồn cùng Gấu và gia đình. Dẫu biết là vô thường mà vẫn cứ xót xa. Thương Gấu nhiều.

1 Likes

Chia buồn cùng Gấu và gia đình, mình cũng mất Ba 8 năm rồi, hiểu nổi mất mát của Gấu, mong Gấu sớm ổn định tinh thần và cân bằng lại cuộc sống nhé. Người ở lại bình an, hạnh phúc, người ra đi cũng nhẹ nhàng hơn. :purple_heart::purple_heart:

1 Likes

Bác Gấu ơi, nỗi buồn lớn quá!
Xin chia buồn với bác và gia đình.
Chúc bác sớm bình tâm và ổn định cuộc sống bác nhé! :frowning:

1 Likes

Em thành tâm chia buồn cùng chị và gia đình!

Cầu mong mẹ chị sẽ phiêu diêu miền cực lạc!

1 Likes

Xin chia buồn cùng Bác Gấu và gia đình. Mạnh mẽ lên Bác nhé.

1 Likes

Chia buồn cùng bác và gia đình. Những người thân yêu sẽ luôn bên ta, bất cứ khi nào ta nghĩ về họ. Mạnh mẽ lên bác nhé!!!

1 Likes

Chia buồn cùng bạn và gia đình, mong bạn sớm vượt qua nỗi buồn vì sẽ cảm nhận tình yêu thương luôn mãi ở trong tim

1 Likes

Xin chia buồn cùng bác Gấu và gia đình! :pray:t2::pray:t2::pray:t2:

1 Likes

Vắng chị gấu mấy hôm mà buồn thế k biết huhu. Mong chị màu ổn định lại luyên thuyên với cả nhà cho vui ạ

2 Likes

Xin chia buồn cùng bạn Gấu và gia đình!

1 Likes

Thấy bạn Gấu yêu quý đã quay trở lại rồi. Chúc Gấu mọi điều may mắn và hạnh phúc, tiếp tục hành trình yêu thương. Bác gái trên cao cũng sẽ luôn mỉm cười dõi theo hạnh phúc của bạn Gấu l

2 Likes