[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

:laughing::laughing::laughing: sợ vợ nó tăng xông mất

4 Likes

E nghĩ càng hiểu càng khó lấy vợ đó c ah :expressionless::expressionless::expressionless:

2 Likes

Haha em còn trẻ chưa thấm nổi bài này đâu bác ạ :sweat_smile:

2 Likes

Sau tuổi 35 mà chưa người yêu, chưa có gia đình nghe mới thấm lắm hiii, còn trẻ còn sức còn tiền còn thú vui chưa cảm nhận hết đâu hii.

2 Likes

Hôn nhân nói đúng là duyên phận, duyên đến không cưới không được đâu, chạy không thoát ^^

3 Likes

Vâng, đúng. :blush::blush:

2 Likes

Haha vâng, em trẻ người non dạ, ham chơi nên phải “lấy đam mê làm ánh mặt trời, để tâm hồn này không mất phương hướng” :sweat_smile: nhưng em thấy nhiều người cũng ko quan trọng chuyện gia đình, vẫn tận hưởng cuộc sống, nếu ko thì 25 hay 35 cũng chỉ là những con số mà thôi.

3 Likes

Thuận theo tự nhiên là đẹp nhất, đến tuổi thì cưới, sinh con, chậm là mất 1 thế hệ. Chỉ lập gia đình, có con mới có động lực kiếm tiền. Có vợ mới trưởng thành, trở thành đàn ông đích thực có trách nhiệm khà khà ^^ :stuck_out_tongue:

3 Likes

Bạn ý đi ngược tự nhiên vì bạn ý k thuộc hệ trái đất c ơi. Dobby mà :rofl::rofl:

3 Likes

Haha đàn ông lớn lên thì đồ chơi cũng lớn theo

2 Likes

Tôi thấy bạn ấy giống Tam Tiêu Tiên Tử hoặc Hoàng Sam Nữ Tử, hoặc Cô Cô :innocent:

3 Likes

:stuck_out_tongue:

2 Likes

4 Likes

:rofl::rofl: chị hiểu biết sâu rộng quá. Hiii.

4 Likes

:stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue:

3 Likes

Ko hiểu sao chị lại hình dung e thế :sweat_smile: e lại thấy giống Đông tà hơn, thích làm điều mình cho là đúng :rofl:

3 Likes

Vừa có khí chất thanh tao thoát tục của tiên tử, vừa có cái phiêu diêu của Tiêu dao, vừa có bất định như mây trời, vừa có lối tư duy mạch lạc của người tây… :stuck_out_tongue: :innocent: :stuck_out_tongue:

4 Likes

Con gái mà cái gì cũng rành, cái gì cũng giỏi, nể ghê :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Anh @garung86 đã dành cả buổi sáng để xem các bài viết của em phải không? :smiling_face_with_three_hearts:

190 Likes

Mấy ngày gần đây các pic khác lượng member giảm hẳn, hoá ra toàn kẹt ở nhà Gấu ko ra được ha ha. Nhất là các anh, bảo bên này toàn mật ngọt ko dứt ra được !

5 Likes