[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Hy vọng chị sẽ nhanh chóng tìm ra câu trả lời :blush:

2 Likes

Cảm ơn bác Gấu đã tag mình :two_hearts:.
Mình rất thích đọc các chia sẻ của bác :heart_eyes:.
Chúc bác và all ngày mới an lành​:shamrock::shamrock::shamrock:.

2 Likes

Cảm ơn anh @FalconX nha :smiling_face_with_three_hearts: Em cũng không còn trẻ mấy lại thêm chút “kích thích” từ Caffeine nên mới viết được những dòng như vậy thôi ạ. Xin được tri ân :four_leaf_clover: :pray:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

190 Likes

Thị trường nay nóng hơn cả tiết trời Sài Gòn nhỉ? Hôm nay Gấu bận rộn đến tối nên chỉ “ngó” bảng điện được một chút thôi. Mà mình có thường xem bảng điện đâu nhỉ? (xem lại bài Thói quen không xem Bảng giá của BEAR - Bài số 988)

Mã nào giữ được cứ giữ, chốt được cứ chốt. Nhớ và thực hành đúng các nguyên tắc cơ bản nha.

+++ Hết giờ làm việc thì quay về với gia đình. Ai ở một mình thì Gấu mời ly cafe nhé :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

208 Likes

Có nóng đâu chị ơi, màu xanh da trời mát rượu mà hj

2 Likes

Chiều xem bảng điện xong trầm cảm

6 Likes

Hi hi, tài khoản e đang ôm 100% thủy sản nên nay vẫn xanh tím.
Tình hình thị trường như này thì mai có nên bắt đáy dần hay nên nằm im quan sát c Gấu ơi :smiley:

4 Likes

Gấu gần quận 3 không? Mai mình về HN rồi tối đi cafe không nè :slight_smile:

2 Likes

Ôi @mecusau ơi, mình vừa xong việc và nhỡ mất lời hẹn này rồi :slightly_smiling_face: khi nào về đến HN thì cho Gấu biết nha. @mecusau nghỉ ngơi sớm và chuyến đi bình an nhé :four_leaf_clover:

190 Likes

Thật vui khi nghe tin từ em đó :tada: Hôm bữa có nói về “thứ 6 vui vẻ” và nó thật sự như luôn vậy nha :smiling_face_with_three_hearts: :hugs: Em đã chọn được mã tốt rồi thì xem xét gia tăng. Quan trọng hơn, phải điều chỉnh lại Nhịp vào ra một chút nha. Lần trước chưa ổn đâu. Nhớ nha nha!

:four_leaf_clover: :four_leaf_clover: :four_leaf_clover:

194 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Thật không đó?

190 Likes

Sáng dậy sờ vào đt, mở app tưởng mình bị hậu covid nên hoa mắt😅…đóng máy đi chơi về vẫn chưa bớt sầu…mỗi lần cutloss là 1 lần đau😅

1 Likes

Bạn nào dũng cảm cutloss đúng theo nguyên tắc sẽ được nhận một cái ôm “nồng cháy” từ Gấu nha :slightly_smiling_face: :rofl:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

193 Likes

Sau khi cut xong xóa khỏi list, không muốn nhìn mặt y như người yêu cũ😅

2 Likes

Bạn nào bán bảo hiểm thì vẫn nên giữ liên lạc với người yêu cũ nha :rofl:

193 Likes

Sáng mai Real - Chelsea anh @An_Danh ơi :smiling_face_with_three_hearts:

190 Likes

Đã chuẩn bị sẵn bắp rang rồi nha, giờ ngồi chờ đến 2h thôi :grin: :grin:

1 Likes

Lại sẽ là “đặc sản” lội ngược dòng anh nhỉ? :popcorn: :popcorn: :popcorn:

189 Likes

Haizzz… xin lỗi vì phải vô đây để thở dài 1 cái cho nhẹ nhõm. Ngoài kia xô bồ quá, sợ bản thân bị cuốn theo… :confounded:

1 Likes

Em chào cả nhà. Hôm nay bận quá giờ mới on dc. Mọi người ổn chứ ạ.

1 Likes