[HỖ TRỢ] Lựa chọn vùng giá mua bán - Hành trình của Hiểu biết và Yêu thương

Một bầu trời ăn uống luôn đó nha @Hwavy :rofl:

190 Likes

Sao cái j cũng biết hết trơn vậy nàng… :rofl:

Ơ, nấu ăn là sở trường đó nha nha :smiling_face_with_three_hearts: :green_salad: :bento:

191 Likes

Đi “soi” mà quên tgian, gần 1 tiếng rồi :rofl:

1 Likes

Sao chưa ngủ nữa? :slightly_smiling_face:

188 Likes

Định đi ngủ sớm để tí dậy mà mải đọc quá :rofl: dữ dằn, chắc mai xem đá bóng rồi xin nghỉ 1 ngày vậy haha

1 Likes

Giờ là mai rồi. Có đang tỉnh táo không @Anpha_jr :rofl: Ngủ đi nha :slightly_smiling_face:

188 Likes

Với em mai là khi sau giấc ngủ nha

1 Likes

Chào bạn @WINTERBEAR

1 Likes

Chào @Hu_Khong nha, sao vẫn chưa ngủ nữa? :smiling_face_with_three_hearts:

188 Likes

Người cần ngủ sẽ ngủ thôi. Mình có thể đàm đạo với bạn đến khi mặt trời lên ko?

1 Likes

Ôi dễ thương nha @Hu_Khong :four_leaf_clover: Nếu là riêng tư thì nhắn riêng cho Gấu nha :smiling_face_with_three_hearts:

188 Likes

Đọc các post của @WINTERBEAR làm mình nhớ lại câu danh ngôn “Mỗi người là một cuốn sách, nếu bạn biết cách đọc nó”.

and I’m enjoying reading your book.
How can you be so deep… like that :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

@tuti2013 ơi, đã lâu rồi không trò chuyện đó. Ngủ sớm để đẹp da và mạnh khỏe nha :smiling_face_with_three_hearts: :zzz:

191 Likes

Thanks Bác Gấu!
Hope we are all Feeling good

1 Likes

Rất trân trọng nha. Mà nè, sau này Gấu sang CAN rồi thì cứ nhắn riêng cho Gấu nha. Nhớ nha! :smiling_face_with_three_hearts: :four_leaf_clover:

190 Likes

Oh thế Bác đi thật ạ!?
WE haven’t meet you yet :broken_heart: :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Likes

Thật nha :smiling_face_with_three_hearts: Mới đó đã tháng 4 rồi, thời gian trôi nhanh thật ha @tuti2013 :four_leaf_clover:

191 Likes

Em xin vé vào bán kết nhé bác @An_Danh :rofl: mấy phút cuối căng thẳng quá

1 Likes

Chúc mừng Real nhé, buồn thúi ruột bác ạ :frowning:

2 Likes